Hii ya kufungia mwaka inaitwa “Mwana Ukome”

Hii ya kufungia mwaka inaitwa “Mwana Ukome”

Kwanini unaamua kudanganya with bold red letters? Kwa faida ya nani sass!? Hata hili nalo mnatukejeli? Unadhani Mungu anapenda? With due respect naenda kufuta reply yangu.. Lakini mkumbuke Mungu yupo na anaona!
Mi ndo message niliyorudishiwa na baadhi ya members wanasema kuna limit ya hiyo number ya voda kupokea pesa kwa siku nimeona ina logic kwa kiasi fulani
 
Ni kweli kaka
Mimi nilituma kwenye hiyo voda nikapata sms hii
Samahani, M-PESA haiwezi kuidhinisha muamala huu kwa kuwa muamala huu utazidisha kiasi cha juu cha salio la mpokeaji kinachoruhusiwa. Alternative nikatuma kwenye akaunti ya NBC na ikaenda
Ni sahihi lakini yeye kadanganya hawezi kamwe kutuma.. Wako wanafuatilia kwa karibu Sana hili jambo
 
Mi ndo message niliyorudishiwa na baadhi ya members wanasema kuna limit ya hiyo number ya voda kupokea pesa kwa siku nimeona ina logic kwa kiasi fulani
Nimetimiza ahadi nimeondoa reply yangu...!
 
Kumbe mna hela
Badae waanze kutoa milio kama nyani kua Hali ngumu...pesa zote hizo anchangiwa mtu mmoja...kwanini wasiwachangie watanzania wote wenye shida umaskin na ufukara?
Hii yote ni kujifariji baada ya maandamano ya kupindua nchi kufeli
 
Basi hapo veggies yamechukia.!!

Kiongozi bora anatoka kwa wananchi sio wa kuua na kuteka ili ulazimishwe kupendwa..!! Igweeeeeeeee Mh Lissu
IMG-20251231-WA0043.jpg
 
Mpaka sasa Genz wamemchangia Tundu Lissu TZS. 22,000,000.

NB: Mtandao wa Vodacom (M-Pesa) umefika kiwango cha mwisho cha kupokea fedha, Hivyo mnaweza kutuma kwa Tigo Pesa, na Account ya Bank iliyowekwa hapo.
IMG-20251231-WA0075.jpg
 
Mpaka sasa Genz wamemchangia Tundu Lissu TZS. 22,000,000.

NB: Mtandao wa Vodacom (M-Pesa) umefika kiwango cha mwisho cha kupokea fedha, Hivyo mnaweza kutuma kwa Tigo Pesa, na Account ya Bank iliyowekwa hapo.View attachment 3523316
Angekuwa sharp kuwa anatoa pesa kwenye account ikishafika kama milioni 10 ili kusiwe na hizo changamoto. Inawezekana kuna wengi wakikwama kwa MPESA hawajaribu tena kwa njia nyingine.

Binafsi nitajitahidi kila wiki nitakuwa natuma chochote nitakachokuwa nacho.
 
Genz wamemchangia Mhe. Tundu Lissu 20M mpaka sasa, Genz wanamwaga Moto.

Hawa vijana hawana show za kindezi.. Na ujumbe wanaopeleka una mwangwi mkubwa Sana😂😂😂View attachment 3523244

Happy new year Tundu lissu the Greatest.. Happy new year Gen Z the unstoppable 💪🏿💗☄⚡View attachment 3523244
Mama alichangiwa 100 Billion kwa siku moja au umesahau?

Hizo 20m ni visenti tu kwa Chama Kubwa CCM, tena nasikia nyingi ya hizo ni za kutakatisha toka kwa mabeberu kwa kuwa mmeshindwa kuzileta kwa njia ya kawaida sasa mnawapa nyumbu wa nje wanatuma through mobile phone!! 😀😀😀
 
Mama alichangiwa 100 Billion kwa siku moja au umesahau?

Hizo 20m ni visenti tu kwa Chama Kubwa CCM, tena nasikia nyingi ya hizo ni za kutakatisha toka kwa mabeberu kwa kuwa mmeshindwa kuzileta kwa njia ya kawaida sasa mnawapa nyumbu wa nje wanatuma through mobile phone!! 😀😀😀
Lete mkeka halisi wa michango achana na maneno ya mitandaoni
 
Kiukweli lisu anapendwa tena anapendwa mnooo na watanzania huo ndio ukweli.
 
Nenda kwa wakala MCHANGIE TUNDU LISSU na hakuna Mtu atajua kama na NINYI watumishi wa Umma mmeungana na GEN Z.Simple😁😁😁
 
Back
Top Bottom