Hii video imeniacha hoii.... khaaa...

Hii video imeniacha hoii.... khaaa...

Umri wa kujuta ushapitaa, saa hizi nakula pension tuu kwa afya yangu.

Nyie ingieni humo mtunzane mie mniache huku huku nje nafurahia kuimba na kucheza kama wahindi, ije mvua ije jua mziki mtindo mmoja...

Matata K.
Sawa, ila usinyatie waume za watu.
 
Sawa, ila usinyatie waume za watu.

Ungejua huwa sipendagi ugomviii, na kuwa na mahusiano na mume wa mtu ni kutafuta ugomvi hivo hao sio priority kwangu. Kuna senior bachelors, divorced, wagani.... Waliooa wabanane na wake zao tuu.
 
Kuna mmoja kaenda hapo mbele huku kambebelea mtoto, tu-assume ni wa dada ake labda.

Ningekua huyo Cameraman, ningejichukulia mtoto mkali mwenye viwango vyake.
 
Ndoa kwa mwanamke ni kitu kikubwa mno na kinachowaumiza akili sana hata kama atasema hataki akiwa msichana mdogo itafika hatua ataitamani mno ilakww sisii wanaume sio muhimu sanaaa

Kikubwa ni financial freedom kwetu wanaume ..inabidi mitazamo ibadirike
 
Pole yako,ccm haina uwezo Wa kukutajilisha ikiwa hutafanya Nazi kwa bidii,nawala si chadema wala cuf
Chanzo cha Haya yote Ni ccm iliyoleta maisha magumu kwa vijana.
Dada zangu ikataeni CCM kila kitu kitabadilika
 
Aisee noma sana.

Unakuta mtu anakesha kanisani kutafuta mume, kweli? vitu vingine hivi ni natural, usiforce.
 

1571155400177.png
 
Back
Top Bottom