Hii video imeniacha hoii.... khaaa...

Hii video imeniacha hoii.... khaaa...

Kisulisuli kimefika wapi,mi nipo mbagala kinipitie!!
 
Punguza sumu hizo Matata, utakuja kujuta bure.....shauri yako!

Umri wa kujuta ushapitaa, saa hizi nakula pension tuu kwa afya yangu.

Nyie ingieni humo mtunzane mie mniache huku huku nje nafurahia kuimba na kucheza kama wahindi, ije mvua ije jua mziki mtindo mmoja...

Matata K.
 
Kisulisuli huohuo unapeperusha waume za watu vyumbani kuja kuchukua hao....

Kisulisuli huohuo umepeperusha wachumba za watu na wake walioachika kusubiria waume wapya waje wawaoe....

Yaani mie sumu niliyonayo juu ya ndoa, acha nibaki kimya. Kila la kheri wenye kuiendea.
Kasie ushawai kuolewa?
 
Tatizo sijui nani aliwaambia lazima kuolewa.. wana fail sana?..

Na pia waache kuchagua ..afu ajabu wote apo hakuna mwenye bikra
Ndoa kwa mwanamke ni kitu kikubwa mno na kinachowaumiza akili sana hata kama atasema hataki akiwa msichana mdogo itafika hatua ataitamani mno ilakww sisii wanaume sio muhimu sanaaa
 
Kasie ushawai kuolewa?

Waapi shoogaa hata pete ya uchumba ya uongo uongo sikuveshwa wala mahari sikutolewa wala kuwekwa kinyumba kwa majaribio....

Ila ya walimwengu nayashuhudia mtaani, nayaona na kuyasikia kila leo.
 
Umri wa kujuta ushapitaa, saa hizi nakula pension tuu kwa afya yangu.

Nyie ingieni humo mtunzane mie mniache huku huku nje nafurahia kuimba na kucheza kama wahindi, ije mvua ije jua mziki mtindo mmoja...

Matata K.
na nyege inakuwaje
 
Wote hao wana mapepo. Walibebeshwa wakatelekezwa sasa wanahaha. Jikubali, ishi maisha yako. Kama kuna mtu atakufuata ulipo ila siyo nyumbani. Kazini sokoni wewe subiri tu ila kwa Rwakatare mhu mbona yeye hana wa kwake.
 
Huyo mwenye Blonde aliyevaa kikoti cha pink na gauni nyeupe sio Demiss kweli

Mleta mada kanisa lipo wapi hujataja location nikajitwalia wawili
Tena kwa mapozi nitawafanyia usaili kabisa

Pia nimeona kuna dada mwenye gauni jeusi alikua akijaribu bahati yake kwa jamaa aliyeketi siti ya mbele jamaa akamtolea nje
 
Back
Top Bottom