Hii tabia ya pesa inashangaza mno

Hii tabia ya pesa inashangaza mno

Wazungu wenyewe wanakumabia every cent counts...

Ni kweli kabisa, ila binadamu wa sasa ni wabishi sana...



Cc: mahondaw
wanakumabia? [emoji15][emoji15][emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144]typing error
 
Nilikua napenda sana kufanya malipo ya Serikali kupitia bank fulani kwa njia ya simu ila baada ya miezi mitatu nkatia mashaka mwenendo wa hesabu zangu kwenye account, ikabidi nianze kufuatilia balance kila baada ya miamala kadha madudu niliogundua jamaa wezi sana.
 
.
IMG-20190804-WA0081.jpeg
 
kweli kabisa ukiwa na hela hata njaa husikiii kabisaaa hela ni shibe tosha
Alafu tabia nyingine ya pesa ni hivi,
Mi nikiwa na hela nyingi nakosa kabisa appetite(hamu) ya kula...yaani naweza kaa kutwa nzima bila kula...ikifika muda wa kulala ndo nahisi njaa
 
Hiz hela ndogo ndogo kazi yake ni sadaka

Nikikuta dogo ana njaa nampa, nkikatisha nkakuta watu wanaomba nampa, nkikuta madogo wanalia wanapata pipi na biskuit

Hiyo ndo kazi ya hela ndogo ndogo ukisubiria upate nyingi ndo utoe

Itakuchukua mda sana
Sikutarajia kama kwenye huu uzi nitasoma comment kama hii, afadhali kuna watu wanafikiria kutoa. Kama uko hivyo ni vema sana, tuko pamoja, MKONO KWA MKONO MPAKA PEPONI
 
[emoji102][emoji102][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]
Sikutarajia kama kwenye huu uzi nitasoma comment kama hii, afadhali kuna watu wanafikiria kutoa. Kama uko hivyo ni vema sana, tuko pamoja, MKONO KWA MKONO MPAKA PEPONI
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom