Hii tabia ya pesa inashangaza mno

Hii tabia ya pesa inashangaza mno

Alichojisahau ni kutofungua vijibiashara vidogovidogo vingiii vyenye leseni ili kuwazuga maboya.
Kuna vijiswaki huwa vinajitokeza akilini vyenyewe hata vinanikera. Hivi sex ndio burudani kubwa duniani? Hivi anaepiga nyeto sianakojoa kama anaesex? Kwahiyo sex ni kukojoa ili mwili uburudike ila mwanamke sio kiburudisho?
 
Alichojisahau ni kutofungua vijibiashara vidogovidogo vingiii vyenye leseni ili kuwazuga maboya.
Kuna vijiswaki huwa vinajitokeza akilini vyenyewe hata vinanikera. Hivi sex ndio burudani kubwa duniani? Hivi anaepiga nyeto sianakojoa kama anaesex? Kwahiyo sex ni kukojoa ili mwili uburudike ila mwanamke sio kiburudisho?
Kuna kitu chakula cha macho... Hiki ndio huleta msisimko zaidi... Ndio maana puchu haliwezi kamwe kumshinda Eva
 
Mkuu noti ina maajabu yake we acha tu
Inaleta Pia ugonjwa wa bipolar disorder disease (BDD)
Wasting_money_ynzfou.jpeg
american-dollar-toilet-paper.jpeg
giphy-1.gif
 
Kwanza inatakiwa kuacept small then iyo small inajijenga kuwa kubwa hata mtu mkubwa nae alikua na mwili wa kichanga, kama hauna kitu basi tafuta hata kile kidog kidig kuliko kukaa bila kitu
 
Alafu tabia nyingine ya pesa ni hivi,
Mi nikiwa na hela nyingi nakosa kabisa appetite(hamu) ya kula...yaani naweza kaa kutwa nzima bila kula...ikifika muda wa kulala ndo nahisi njaa
Hii nadhani ni sababu ya ile hali ya kujiamini inayozalishwa na pesa.
 
Nilichoelewa,inabidi kubuni namna ya kupata shilingi moja kwa kila binadamu kwa siku;mfano kuna watu 2,000,000 kama utaweza kukusanya shilingi moja kwa kila siku kwa watu hao,inamaana kwa siku utakuwa unaingiza mil.2
 
Nilichoelewa,inabidi kubuni namna ya kupata shilingi moja kwa kila binadamu kwa siku;mfano kuna watu 2,000,000 kama utaweza kukusanya shilingi moja kwa kila siku kwa watu hao,inamaana kwa siku utakuwa unaingiza mil.2
Just imagine....!!!! Na kwenye ishu za forex muda ndio kitu muhimu sana na timings.... Pata pesa ndogo kwa muda sahihi lakini pia ikiwezekana kila dakika
 
Just imagine....!!!! Na kwenye ishu za forex muda ndio kitu muhimu sana na timings.... Pata pesa ndogo kwa muda sahihi lakini pia ikiwezekana kila dakika
Tatizo ni namna/kuvumbua hizo project zinazoweza kuzalisha kwa wakati
 
Kama kuna kitu kinahakikiwa kwa umakini na kwa kurudiwa basi ni hiki kitu pesa.... Unaweza kumpunja mtu kwenye kitu chochote lakini sio pesa... Mpunje kwenye kipimo cha nafaka, ukamzidishia kilometer za mwendo ama hesabu fulani lakini sio linapokuja suala la fedha tasilimu....

Chakushangaza ni kwamba hata kama mtu hakudai na hufanyi naye muamala wowote wa kibiashara ama malipo fulani... Yani unampa tu kama hisani au zawadi... Ni lazima ahesabu hata kisirisiri bila kujali kwamba umemwambia wazi kiasi ulichompatia.. Iwe ni ndugu yako mzazi ama hata uzao wako mwenyewe.

Kituko zaidi cha pesa ni pale mtu anapoidharau pesa ndogo na kuithamini pesa kubwa... Hizi senti... Hizi shilingi shilingi hizi.... Hizi ndio za kuwapa ombaomba hizi ndio za kuwapa watoto kanisani na kwenye nyumba nyingine za ibada... Hizi ndio za kuwekwa kwenye draw za magari... Hazistahili kukaa kwenye wallet zenye mapene na pochi nene....!!!!

Wenye akili kubwa wameliona hili... Na wanaishi maisha ya bata za kufuru kupitia visent tuu.... Hivi ni wangapi huwa wanahakiki miamala yao mitandaoni mpaka visenti? Na ukivikuta havipo je ni nani anaweza kufungua shauri la madai?
Biashara zote za miamala ya mitandaoni kama forex nknk wao wanacheza na visent tuu.... Ukivilimbikiza kwa wingi kwa njia mbali mbali na kila aina ya ujanja unajikuta unatoboa kimasihara kabisa.....

Dogo mmoja jobless huko marekani alikaa chini akaumiza kichwa... Kisha akatoka na suluhu ya kushangaza mno
Kwa kutumia utaalam wake wa computer akajiunganishia aina ya mfumo unaokata visent tu kwenye akaunti za wateja kwenye bank moja kubwa huko huko marekani... Akaifanya computer yake automatic masaa 24 ikawa vicent vinamiminika kwenye akounti yake....!!!!

Alikuja kukamatwa baada ya maafisaa wa benki kustukia akounti yake yenye zaidi ya USD million 2 lakini ikiwa muda wote inapokea visent chini ya dola moja... Walishangazwa na hili na kujiuliza ni mtu gani huyu na anafanya biashara gani hii inayomuingizia Visent tuu lakini muda wote 24/7
Baada ya uchunguzi na kuvamia makazi yake walikuta nyumba iko tupu lakini kukiwa na laptop mezani iko kazini... Yeye alikutwa Las Vegas jiji la maraha akitumbua maisha na malaya 4 wa bei ghali
Ukimuona Mo anitathamini 50 usimuone mjinga bali jicheke...
Ndiyo maana, soda ya Mia sita na maji madogo tunauziwa buku kwenye ma bar. Hakuna wa kudai albaki.
 
Hiz hela ndogo ndogo kazi yake ni sadaka

Nikikuta dogo ana njaa nampa, nkikatisha nkakuta watu wanaomba nampa, nkikuta madogo wanalia wanapata pipi na biskuit

Hiyo ndo kazi ya hela ndogo ndogo ukisubiria upate nyingi ndo utoe

Itakuchukua mda sana
 
Kama kuna kitu kinahakikiwa kwa umakini na kwa kurudiwa basi ni hiki kitu pesa.... Unaweza kumpunja mtu kwenye kitu chochote lakini sio pesa... Mpunje kwenye kipimo cha nafaka, ukamzidishia kilometer za mwendo ama hesabu fulani lakini sio linapokuja suala la fedha tasilimu....

Chakushangaza ni kwamba hata kama mtu hakudai na hufanyi naye muamala wowote wa kibiashara ama malipo fulani... Yani unampa tu kama hisani au zawadi... Ni lazima ahesabu hata kisirisiri bila kujali kwamba umemwambia wazi kiasi ulichompatia.. Iwe ni ndugu yako mzazi ama hata uzao wako mwenyewe.

Kituko zaidi cha pesa ni pale mtu anapoidharau pesa ndogo na kuithamini pesa kubwa... Hizi senti... Hizi shilingi shilingi hizi.... Hizi ndio za kuwapa ombaomba hizi ndio za kuwapa watoto kanisani na kwenye nyumba nyingine za ibada... Hizi ndio za kuwekwa kwenye draw za magari... Hazistahili kukaa kwenye wallet zenye mapene na pochi nene....!!!!

Wenye akili kubwa wameliona hili... Na wanaishi maisha ya bata za kufuru kupitia visent tuu.... Hivi ni wangapi huwa wanahakiki miamala yao mitandaoni mpaka visenti? Na ukivikuta havipo je ni nani anaweza kufungua shauri la madai?
Biashara zote za miamala ya mitandaoni kama forex nknk wao wanacheza na visent tuu.... Ukivilimbikiza kwa wingi kwa njia mbali mbali na kila aina ya ujanja unajikuta unatoboa kimasihara kabisa.....

Dogo mmoja jobless huko marekani alikaa chini akaumiza kichwa... Kisha akatoka na suluhu ya kushangaza mno
Kwa kutumia utaalam wake wa computer akajiunganishia aina ya mfumo unaokata visent tu kwenye akaunti za wateja kwenye bank moja kubwa huko huko marekani... Akaifanya computer yake automatic masaa 24 ikawa vicent vinamiminika kwenye akounti yake....!!!!

Alikuja kukamatwa baada ya maafisaa wa benki kustukia akounti yake yenye zaidi ya USD million 2 lakini ikiwa muda wote inapokea visent chini ya dola moja... Walishangazwa na hili na kujiuliza ni mtu gani huyu na anafanya biashara gani hii inayomuingizia Visent tuu lakini muda wote 24/7
Baada ya uchunguzi na kuvamia makazi yake walikuta nyumba iko tupu lakini kukiwa na laptop mezani iko kazini... Yeye alikutwa Las Vegas jiji la maraha akitumbua maisha na malaya 4 wa bei ghali
Ukimuona Mo anitathamini 50 usimuone mjinga bali jicheke...
Sawa sawa nimekusoma.
 
Hizi pesa Ndogo Ndogo zina maana sana Na ni rahisi biashara inayohusisha vitu vidogo vidogo kutoka Na kukua Kwa haraka kwani wahitaji hua wanaona wanasave pesa zao kumbe wana spend bila wao kujua
 
Alafu tabia nyingine ya pesa ni hivi,
Mi nikiwa na hela nyingi nakosa kabisa appetite(hamu) ya kula...yaani naweza kaa kutwa nzima bila kula...ikifika muda wa kulala ndo nahisi njaa
Mi na wewe ni mapacha kwenye hili.
Huwa nashangaa watu wanasema eti “yule mtu hajiwez ila Ana watoto wengiii sababu starehe yake pekee ni ngono”....mi kama sina senti kidogo sipati 4G kabisa so mambo ya zambi hayawezekaniki abadani.HELA BANA!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom