Tareeq
JF-Expert Member
- May 3, 2010
- 828
- 408
Unaiona picha ilivyo haina kelele wala mikwaruzo TEEEEECCCCNNNOOOO HOOOOOYYYYYYYYEEEEE mwenye wivu akanywe juisi ya mafenesiHii apa
Unaiona picha ilivyo haina kelele wala mikwaruzo TEEEEECCCCNNNOOOO HOOOOOYYYYYYYYEEEEE mwenye wivu akanywe juisi ya mafenesiHii apa
Hivi tecno bado zinaganda?
Zipo vizuuuuurrri ile kubwa hapa penyewe unajibiwa na Simu ya Tecno Pouvoir 3+Hivi tecno bado zinaganda?
Camera sio bora zoom hizo gari uone zinaonekanajeView attachment 1461251
captured by Tecno mkulungwa02 we kijana ni mbea mbea sana...ulisema Tecno ya mdogo wako sijui bla bla abt camera
Zoom mwenyeweCamera sio bora zoom hizo gari uone zinaonekanaje
View attachment 1461269
Then uje uzoom hizi uone zinavyoonekana
Nime zoom hakuna shida kabissaaaCamera sio bora zoom hizo gari uone zinaonekanaje
View attachment 1461269
Then uje uzoom hizi uone zinavyoonekana
Zoom mwenyewe
Hahah au ako nyuma ya keyboard za A10/20 lakini kwa kuwa hatumuoni basi fujo sana tu.Hazigandi tena sa hvi zipo vizuri sana tecno basi tu kwa kuwa wanatumia mediateki na hawatoi update ila kwa mtumiaji wa simu usie na mambo mengi tecno zipo vizuri maana sijawahi ona mtumiaji wa tecno analalama matatizo yanayoandikwa humu labda zile tecno za mwanzoni..
Humu watu wanafata mkumbo tu mtu ana samsung s3 afu anachoonga sio poa...
NB NATUMIA NOKIA 8 SIRROCO
Zipo vizuuuuurrri ile kubwa hapa penyewe unajibiwa na Simu ya Tecno Pouvoir 3+
Huawei ni mziki mwingine sema huyu hsjawahi kuitumiaHujui uliongealo mkuu, Huawei??? Huifahamu Huawei wewe.
[emoji769] Tatizo naongea na mtoto aliezaliwa utawara wa Chinese. Ndio màana unamuonaa Chinese anakusaidia, Kama vifaaa vya Corona anatengeneza vifaaa vyenye ubora mdogo. Endelea kumuamini mchainisi wako, maaana ndio ulimwengu uliozaliwa. Mchina mwenyewe anatumia iPhone [emoji769]
Samsung gani hiyo yenye camera mbaya? Em taja toleo.Samsung zina camera mbaya, sikuwahi kuzipenda tokea naichezea ya mama...ila hii A series imenibamba [emoji847] esp. A 50 naiadmire ila sijafatilia ukaaji wake wa chaji
Tekno langu likichaji alfajiri tukutane usiku
Kapige mswaki kwanza
Samsung gani hiyo yenye camera mbaya? Em taja toleo.
Kilichopo hapo , Samsung za laki tano kushuka chini zote camera zake no outdated kwa soko la saivi ndio mana kasema camera zake ni mbovu labda hapo mtamuelewaAkikujiby nitag
Smart phone 3 bora Dunia
1)iPhone
2) sumsung
3)Sony experia
NA hapo Sony na sumsung wanashinda
wangombania namba mbili
Smart phone za hovyo 3 Dunia
1)Tecno
2)Huawei
3)iflnix
Mimi sijawai kutumia simu ya smart ya kichina toka simu za kawaida kipindi hiko nilikuwa natumia Nokia sumsung blackberry hizo ndio simu zangu na Sasa natumia Sony kwa matumizi ya kawaida kwa sababu inabebeka na iPad tablet ni ya nyumbani
Mimi natumia Techno. Na sijaona tatizo lake maana kama mtandaoni nami nimo kama hao kwenye Samsung!Tabia ya kudharau simu za Tecno itawaponza milele baadhi yenu milele
Nashangaa hii tabia ikoje kwa sababu ni jambo la kushangaza Watanzania wa humu jf mnadharau simu za Tecno bila sababu zozote zile za msingi
Na watu wamekua wakibeza simu za tecno bila mantiki bila hoja ilhali taifa letu hata kile kichuma au kichwa cha kuchaji simu hatujaweza kuunda
Ni mambo ya ajabu sana katika makampuni yanayojitahidi kutengeneza na kuboresha bidhaa zao ni tecno miaka ya nyuma walikua na changamoto mbalimbali ila kwa sasa wapo vizuri
Angalia uimara wa simu,battery hata camera tunaweza kusema tecno sasa waweza mshindanisha hata na samsung
Kinachosikitisha ni kwamba zaidi ya asilimia 90% ya wana jamiiforum wanatumia tecno
Kama mnakumbuka kipindi ule ujumbe uliokua unatokea kwenye thread au comment za wana humu ule wa "SENT BY USING...
Jf kila mtu ana iphone na samsung ukipost tecno unapopolewa haya mnambie hivi kipind kile cha sent by using....mbona zaidi 90%users zilionekana tecno?hizo iphone au samsung zilipoteleaga wap?
ilionekana zaidi ya 90% ni tecno tu zilikua zinaonekana humu halafu hao hao watu watajifanya wana iphone na samsung tuacheni kufake maisha.
Tuache kubeza kampuni za watu na kuharibu brand za watu jamani mtakujaga kushtakiwa shauri yenu.
Hebu nitajie samsung ya laki 5 yenye camera mbovu.Kilichopo hapo , Samsung za laki tano kushuka chini zote camera zake no outdated kwa soko la saivi ndio mana kasema camera zake ni mbovu labda hapo mtamuelewa
Hata siku moja sijawai jutia , burudani isiyo umiza na uimara wa Tecno asikwambie mtu, bombi ninayo Samsung edge imevuja wino ipo ndani mwaka sasaMimi natumia Techno. Na sijaona tatizo lake maana kama mtandaoni nami nimo kama hao kwenye Samsung!