Hii Sapraizi imekaaje?

Hii Sapraizi imekaaje?

MKUU FANYA HESABU CHUKUA SALARI YAKE YA MIAKA YOTE TANGU AANZA KAZI THEN TOA MATUMIZI YAKE YA MIAKA YOTE UTAPATA SAVING YAKE HALAFU THAMANISHA NA NYUMBA HALAFU URUDI TENA HAPA
 
huenda kuna rijamaa lilikuwa linamjengea sasa baada ya bwana Pombe kuharibu mambo jamaa akamwambia amalizie mwenyewe, dame nae kuchek hawez kumalizia akaamua kumpasia wa karibu yake (wewe). mbombo ngafu
 
Ushauri wangu ni huu.

1. kiwanja kilinunuliwa lini? Na nani alilipa? Je ulikuwepo wakati wa manunuzi

2.ujenzi ulianza lini ? Na nani alikuwa anasimamia ujenzi? Pia nani alikuwa anawalipa mafundi?

3. Hati za kiwanja ipo kwenye jina la nani? Au letter of offer ipo kwa jina gani? Pia building permit Nani aliomba?

4. Angalia rekodi za simu yake, lazima kutakuwa na mtu anayewasiliana nae sana zaidi yako wewe.

5. Jaribu wachunguza mlinzi na majirani, hawa wanaweza wakakusaidia kujua ukweli.
 
kaka msalimie wifi.. kaka me ni dada yako usimfokee mwache aendelee na ujenzi mkimaliza mwambie muipangishe hiyo nyumba halafu mjenge nyingine tena .. nina maanisha najua wanawake kaka yangu sitaki kukuona umepata shida na ukafa kabla ya wakati sitaki kusemea kuwa kajengewa hapana ila utashindwa kuwa na control kaka yangu nakupenda bado kaka. haya pole na hongera
sikiliza ushauri wa miss chagga: na ufanyia kazi
 
Kuwa makini mkuu..Usije ukaachika tu
Ntamsoma mume wangu... Kama anapenda sapraizi za vichokoleti au sapraizi kubwa kubwa kama gari na nyumba!!! Na ndoa zilivyo ngumu kuzipata siku izi sitaki achika...
 
Mwanamke ana uwezo wa kutunza siri za michepuko yake tu kwa mme/mpenzi wake ila siri za maendeleo au kitu anachotaka kufanya hawezi kamwe.
 
MKUU FANYA HESABU CHUKUA SALARI YAKE YA MIAKA YOTE TANGU AANZA KAZI THEN TOA MATUMIZI YAKE YA MIAKA YOTE UTAPATA SAVING YAKE HALAFU THAMANISHA NA NYUMBA HALAFU URUDI TENA HAPA
Kweli kabisa!!! Sapuraizi zingine hiziiii!!!! Unaweza pokea nyumba from mchepuko wa wife [emoji23][emoji23][emoji23]
 
huenda kuna rijamaa lilikuwa linamjengea sasa baada ya bwana Pombe kuharibu mambo jamaa akamwambia amalizie mwenyewe, dame nae kuchek hawez kumalizia akaamua kumpasia wa karibu yake (wewe). mbombo ngafu
Ngafu fijo
 
Ila ni kitu cha kawaida ila unaona ajab sababu ni nyumba,,ni kwa sababu umeona nyumba ni kitu kikubwa lazma uogope,ila nikushauri tu angalia imeanza kujengwa lini,inawezekana ina jina lenu au lake,kama jina lake usimlalamikie ila tu mdanganyeee muiuze then mkajenge nyingine kwingine,, muhimu ni kwamba hela zote za mwanamke,vyote vya mwanamke ni vya mwanaume... So amekuonyesha na atakukabidhi hati muda sio mrefu
 
Wanawake nao wanaweza, tuache utani, miaka hii kama mwanamke anaweza kukujengea nyumba ukabaki unashangaa, malkia wa nguvu indeed ,

Swali sasa kaboom hapa unataka ushauri gani umuache ama umkataze asiendelee kujenga ama? Sasa wanaume naona tumeanza kutawaliwa kiakili maana tukipata mwanamke mpenda maendeleo tunaomba ushauri eti huyu ananitendea haki kweli, tukipata mwanamke mcharuko tunaomba ushauri jamani mimi napiga chini demu gani huyu, inakua kama umezidiwa nguvu vile wakati wewe ndiyo kidume
 
Hiyo nyumba itabaki kuwa yakwenu wote kama mliipata ndani ya ndoa (kwa mujibu wa sheria) hata kama jina linasomeka lake. Jambo alilolifanya mkeo sio jema na nahisi alikuwa anajenga kwa siri ili wewe usijue ila kuna watu wamemshauri kuwa anachokifanya si kizuri kwa ndoa yenu ndio maana amehamua kukufanyia zuga kama ya surprise ili aweke mambo sawa. Kwa ufupi anarekebisha alipokosea.

Kimaandiko na kiasili mwanaume ndio kichwa cha familia na iwapo vitu ambavyo vilipaswa kufanya kwa uongozi wa m/ume vikafanywa na m/mke uwa inaleta makwazo ya kisaikolojia na kukufanya ujihisi chini sana (inferiority complex)

Wanachoshauri wengine kuwa hiyo nyumba muipangishe na mjenge nyingine wako sahihi sana ili kukuweka huru kisaikolojia, lakini pia unaweza hata kuhamia kwenye hiyo nyumba ila kichwani mwako jipange kujenga yenu ya pamoja kwa kumshirikisha. Usimwambie mkeo kuwa kuna kitu unafikiria kuhusu hiyo nyumba aliyojenga lakini unaweza ukamsaidia kwa moyo mmoja kuimalizia kisha ukamwambia mjenge nyingine ambayo akikisha unachora ramani nzuri na ya kisasa kuliko hiyo ya surprise na baadae kumshauri mhamie huko.

Ndoa ni ushirikiano na dini zinasema mnapooana mnakuwa mwili mmoja hivyo mwenzako kukuficha kitu kama hicho tayari ni walakini ila libebe hilo kwa akili na ujiongeze ila kama nilivyosema mwanzo kukuonyesha hiyo nyumba ni kwamba amejirudi mwenyewe kwa kosa alilolifanya hivyo wewe nje chukulia kama ni kitu kizuri alichokufanyia ila moyoni na akilini fanyia kazi kuhusu kujenga nyumba nyingine nzuri Zaidi.

Nimeongea mengi sana ingawa story yako inaonekana kama chai ila nadhani yatawasaidia wengine wenye matatizo yanayoshabihiana na ili.

Wenu Funzadume
 
huenda kuna rijamaa lilikuwa linamjengea sasa baada ya bwana Pombe kuharibu mambo jamaa akamwambia amalizie mwenyewe, dame nae kuchek hawez kumalizia akaamua kumpasia wa karibu yake (wewe). mbombo ngafu

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Maisha ya ndoa hayana formular, inategemea mnaaminiana vipi, kuna familia ninaifahamu mdada aliolewa ni form four liver lakini zinga la beauty queen. Mume alikuwa mfanyabiashara, wameaoana lakini mume mtu wa kusafiri sana na alimwamini mke wake kuchukua kiasi chochote cha pesa anachohitaji bank. Yule dada alichukua pesa alinunua kiwanja, baba akiwa safarini yeye anashinda na mafundi. Surprise aliyofanyiwa baba anaambiwa tunahamia kwenye nyumba yetu tuachane na mambo ya kupanga nyumba Masaki. Inawezekana wewe kuwa wale wachache wenye bahati waliacha mawe na kuoa almasi.
Mkuu bora huyo ni mtu wa kusafiri..Unaweza kusema wife wake alikuwa anatumia muda huo akiwa hayupo kusimamia ujenzi..Lakini Huyu tunalala na kuamka wote deile sijawahi kusikia akiongelea mambo ya ujenzi..Japo kwa maelezo yake nimemuelewa..Ila ameibua kosa jingine la uongo...Kumbe muda aliokuwa anaupata kwenda kuangalia maendeleo ya ujenzi akirudi home amechelewa nikimuuliza alikuwa ananipa sababu tofauti..Lakini now nimeelewa alikuwa ananidanganya
 
Mkuu bora huyo ni mtu wa kusafiri..Unaweza kusema wife wake alikuwa anatumia muda huo akiwa hayupo kusimamia ujenzi..Lakini Huyu tunalala na kuamka wote deile sijawahi kusikia akiongelea mambo ya ujenzi..Japo kwa maelezo yake nimemuelewa..Ila ameibua kosa jingine la uongo...Kumbe muda aliokuwa anaupata kwenda kuangalia maendeleo ya ujenzi akirudi home amechelewa nikimuuliza alikuwa ananipa sababu tofauti..Lakini now nimeelewa alikuwa ananidanganya
Ndoa yenu ina muda gani? Fanya analysis ya mapato na matumizi yake kama yanaweza kuzaa kitu kama hicho na akueleze ukweli amezaje kujenga nyumba kwa siri.
 
Mkuu bora huyo ni mtu wa kusafiri..Unaweza kusema wife wake alikuwa anatumia muda huo akiwa hayupo kusimamia ujenzi..Lakini Huyu tunalala na kuamka wote deile sijawahi kusikia akiongelea mambo ya ujenzi..Japo kwa maelezo yake nimemuelewa..Ila ameibua kosa jingine la uongo...Kumbe muda aliokuwa anaupata kwenda kuangalia maendeleo ya ujenzi akirudi home amechelewa nikimuuliza alikuwa ananipa sababu tofauti..Lakini now nimeelewa alikuwa ananidanganya

Ina maana mafundi walikua wanajenga mpaka usiku?
 
Back
Top Bottom