Hii Sapraizi imekaaje?

Hii Sapraizi imekaaje?

Mdogo wangu huyu, tulifikia mpaka kwenda polisi kutangaza amepotea tukidhani ametekwa, ila polisi wakatuhakikishia kwamba kitengo chao cha utekaji kimepumzika kwa sasa.

Leo ndo anaibuka na kusema yuko Bunju kwenye surprise.
Kwakweli huyu inabidi mumfungie CCTV mwili mzima. Halafu na hizi surprise tena zilizoibuka ngachoka
 
Mdogo wangu huyu, tulifikia mpaka kwenda polisi kutangaza amepotea tukidhani ametekwa, ila polisi wakatuhakikishia kwamba kitengo chao cha utekaji kimepumzika kwa sasa.

Leo ndo anaibuka na kusema yuko Bunju kwenye surprise.
Na nyie hamchelewi kutuletea vimada,huyo ukimletea ya kuleta anasepa kwenye nyumba yake.Au kwenye uchumba wenu kuna kitu alikstukia akaaza kujipanga.
 
Tafsir ya nyumba yenu ni ipi hapo mkuu?
Kiwanja mlinunua pamoja then akajenge yeye bila kukwambia au ikikamilika mtakuwa na hat ya pamoja
Au tafsir ya Nyumba yenu ni ina umiliki wake ila mtakaa pamoja?
Mkuu hiyo ni kauli ambayo aliitoa yeye..Lakini kiuhalisia nyumba ni yake..
 
Mkuu hiyo ni kauli ambayo aliitoa yeye..Lakini kiuhalisia nyumba ni yake..
Bas mkuu fata ushaur wa dada yako miss chaga pangishen nyumba then uanze kujenga nyengne utakuwa na aman zaid
 
Na nyie hamchelewi kutuletea vimada,huyo ukimletea ya kuleta anasepa kwenye nyumba yake.Au kwenye uchumba wenu kuna kitu alikstukia akaaza kujipanga.
Wanawake wa sasa huwezi ukawalinganisha na mama zetu wa zamani walikuwa wanavumilia mpaka kifo.Muulize tu kwa nini hakukushirikisha?
 
Ila wake wengine riziki bwana.. sisi tumeshazoea sapuraizi za kufumwa na meseji za michepuko
Ha ha ha ha mie ukifunga kitambaa najua unaenda kunigonganisha na michepuko yangu stak kusikia habar za sapuraizi kabisa
 
Ha ha ha ha mie ukifunga kitambaa najua unaenda kunigonganisha na michepuko yangu stak kusikia habar za sapuraizi kabisa
Tehteh hizo sapu raizi ni kuwaachia kina Kaboom bwana. unaweza fungwa kitambaa ukashangaa upo Matako Bar kwa wale vigor wa kidogo kujibu mashtaka.

Ama kweli wake wanatofautiana
 
Maisha ya ndoa hayana formular, inategemea mnaaminiana vipi, kuna familia ninaifahamu mdada aliolewa ni form four leaver lakini zinga la beauty queen. Mume alikuwa mfanyabiashara, wameaoana lakini mume mtu wa kusafiri sana na alimwamini mke wake kuchukua kiasi chochote cha pesa anachohitaji bank. Yule dada alichukua pesa alinunua kiwanja, baba akiwa safarini yeye anashinda na mafundi. Surprise aliyofanyiwa baba anaambiwa tunahamia kwenye nyumba yetu tuachane na mambo ya kupanga nyumba Masaki. Inawezekana wewe kuwa wale wachache wenye bahati waliacha mawe na kuoa almasi.
 
Tehteh hizo sapu raizi ni kuwaachia kina Kaboom bwana. unaweza fungwa kitambaa ukashangaa upo Matako Bar kwa wale vigor wa kidogo kujibu mashtaka.

Ama kweli wake wanatofautiana
Ahaa acha kabisa hyo michezo nshaikataa maana najijua kabisa usikute kapewa profile mahala huko sasa kisapraise unaenda kuumbuka hzo za nyumba nawaachia wenyewe
 
Tuanze kwenye kipato cha mke wako.

1. Je ana kipato cha kununua kiwanja uko Bunju?

2. Je ndugu zake walimpa iko kiwanja?

3. Kama hana hiko kipato na ajapewa iko kiwanja,je kakitoa wapi?

4.Je ulikua unajua kama ana kiwanja uko Bunju?

5.Je ana kipato cha kujenga nyumba?

6.Je ndugu zake wamemsaidia kujenga hiyo nyumba?

7.Je kachukua mkopo wowote ?

8. Je hali yake kiuchumi ikoje?

9. Mna mda gani katika ndoa?

Kuna maswali mengi sana yanayoitaji majibu fasaha.
 
Tehteh hizo sapu raizi ni kuwaachia kina Kaboom bwana. unaweza fungwa kitambaa ukashangaa upo Matako Bar kwa wale vigor wa kidogo kujibu mashtaka.

Ama kweli wake wanatofautiana
Nimecheka sana, au unaonyeshwa mtoto sura yako kukataa unashindwa.
 
Back
Top Bottom