Hii ni tofauti kubwa kati ya GSM na Mo

Hii ni tofauti kubwa kati ya GSM na Mo

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,586
Reaction score
9,818
GSM: "Yanga Bingwa"

MO: Unajua hii timu inanimalizia sana pesa zangu, tangu 2017 nimewekeza bilioni 87 na hakuna chochote ninacho pata. Nimewanunulia wachezaji boxer mpya za kuvaa, nanunuaga mchicha, jana nimemnunulia kocha vitumbua vya buku na bado kiungo mshambuliaji anadaiwa bagia za mia nane natakiwa kulipa kwa mangi.
 
GSM: "Yanga Bingwa"

MO: Unajua hii timu inanimalizia sana pesa zangu, tangu 2017 nimewekeza bilioni 87 na hakuna chochote ninacho pata. Nimewanunulia wachezaji boxer mpya za kuvaa, nanunuaga mchicha, jana nimemnunulia kocha vitumbua vya buku na bado kiungo mshambuliaji anadaiwa bagia za mia nane natakiwa kulipa kwa mangi.
Tofauti nyingine ni kwamba hela za mauzo ya jezi Mo hachukui na zote zinaenda Simba, wakati hela za jezi za Yanga GCM anachukua zote na kuipa Yanga sh. 1,300/= ( elfu moja mia tatu)
 
Mo ana utajuri wa
Tofauti nyingine ni kwamba hela za mauzo Mo hachukui na zote zinaenda Simba, wakati hela za jezi za Yanga GCM anachukua zote na kuipa Yanga sh. 1,300/= ( elfu moja mia tatu)
GSM hata akichukua zote ni sawa tu si unakumbuka kuna hesabu inaitwa
5-1
2-1
1-0
1-0
2-0
 
Back
Top Bottom