Hii ni Suprize! au Nadanganywa tu?


Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
Wana MMU hope mmekuwa na siku njema!

Thanks to God hata mimi niko vizuri.
Kuna kitu kimenishtua sana leo jioni. Na hapa bado nina mawazo kibao, kama hii ni suprize ama nadanganywa tu, ni hivi nilikuwa na girlfriend wangu tuliodumu takribani 4years in relationship. Tumeachana kama miezi 5 hivi iliyopita na yeye aliolewa miezi 3 tu! baada ya kutengana na mimi, so inawezekana alikuwa na mipango ya siri hata kipindi mi nikiwa nae. huyo mpenzi wangu alivyoolewa nilimpiga stop kabisa kuwasiliana na mimi, but tokea jumapili iliyopita anajitahidi sana kuwasiliana na mimi ananiandikia msg kibao na kupanga outings ambazo huwa nazireject. Leo kuna kitu kimenishangaza, nimepigiwa simu na huyo mpenzi wangu ananiambia ni mjamzito na ujauzito wake una miezi 6, na mimi ndiye baba wa hiyo mimba! I got shocked. Ikabidi nimpigie simu aniambie vizuri, kanieleza mimba ni yangu, ila ilibidi adanganye ili aolewe!

Hi kitu inanitatanisha sijui nifanye action gani hapa,
Nimemwambia amwambie kwanza mumewe ukwel ndiyo mimi nimwamini.
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
hapo nadhani nitakuwa sahihi, niongezeeni ushauri tafadhali nichukue hatua gani zaidi?
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,834
Likes
1,681
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,834 1,681 280
we tafuta kalenda...kumbuka mara ya mwisho lini mlikutana kavu kavu...weka alama..subiri ajifungue...ukiona siku zinaendana fanya mkakati wa kwenda kupima DNA ..hawa wadada wa siku hizi wana mikakati sana...usiamini mtu
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,229
Likes
853
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,229 853 280
Watoto wengi si wa ndani ya Ndoa!!-Waraka!!
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
ndoa iheshimiwe na watu wote. that is all i can say!!!
sure sure! tena nimeiheshimu sana ndoa yake but haya yanayotokea yananichanganya,
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Mkuu kaa mbali na mke wa mtu. Unajua ile ya u4 safo inapunguzo la bei? Siku hizi sumu na kujitundika imepitwa na wakati. Bastola ndo kila kitu....
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
we tafuta kalenda...kumbuka mara ya mwisho lini mlikutana kavu kavu...weka alama..subiri ajifungue...ukiona siku zinaendana fanya mkakati wa kwenda kupima DNA ..hawa wadada wa siku hizi wana mikakati sana...usiamini mtu
huyu dada kuna siku nilitoa stori kuhusu mimi na yeye kuachana, ni dada ambaye tulipendana sana
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
sure sure! tena nimeiheshimu sana ndoa yake but haya yanayotokea yananichanganya,
kwani ww unafikiria kufanya nini?sidhan kama hamna unalowaza kabisa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
mimba ya miezi 6?

Mmmmh unauziwa mbuzi wewe
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,662
Likes
786
Points
280
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,662 786 280
achana nae tena mwambie hiyo mimba atailea mumewe kitanda hakizai haramu kumbuka kama mbegu bado unazo ya nini kuangaika na mke wa mtu
 
F

fadyz

New Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
F

fadyz

New Member
Joined Dec 5, 2013
3 0 0
We unavyhc inaweza ikawa ya kwako? kutokna na cku ya mwsho mliyokutna kimwli na hyo mimb ni ya mda gan ucje ukaingia mtegoni
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Dunia ina mambo
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
We unavyhc inaweza ikawa ya kwako? kutokna na cku ya mwsho mliyokutna kimwli na hyo mimb ni ya mda gan ucje ukaingia mtegoni
hapo kuna mawili, huyu mwanamke tuliachana tu kwa sababu aliona mimi muda wakumuoa bado sijauweka vyema, so sasa japokuwa kaolewa mara nyingi sana anapenda kunialika sehemu mbalimbali nitoke nae ila huwa sikubaliani nae, so kuna uwezekano ananitengenezea mazingira yakunivuta karibu! nimemwambia amweleze kwanza mumewe ukweli then ndiyo nijue chakufanya, kitu kitakachompa wakati mgumu kwasababu alidanganya ili aolewe kwa haraka.
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,911
Likes
1,106
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,911 1,106 280
kwani ww unafikiria kufanya nini?sidhan kama hamna unalowaza kabisa
nachofikiria hapa ni kumwambia aweke mambo wazi kwa mumewe
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,209
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,209 280
Hilo cahnga la macho! ILA DNA SI IPO? Mwambie hununui mbuzi kwenye gunia, mtoto akizaliwa akipimwa vinasaba ndo utatoa tamko!

Mimi nikifikiria haya appettite ya ndoa kwishney! MIEZI 3 TU kashaanza kukitombesha nje!!!!!!!!!!!!!!????????? Like SERIOUSLY!?
 
P

paul david

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
P

paul david

Member
Joined Nov 26, 2013
12 0 0
Hakupata alichokitarajia huko alikokimbilia ndo maana anataka kurud kwa gia za kizaman ili uendelee kula mzigo kuwa nae makin huyo atakuingiza kwny majanga bure
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Hilo cahnga la macho! ILA DNA SI IPO? Mwambie hununui mbuzi kwenye gunia, mtoto akizaliwa akipimwa vinasaba ndo utatoa tamko!

Mimi nikifikiria haya appettite ya ndoa kwishney! MIEZI 3 TU kashaanza kukitombesha nje!!!!!!!!!!!!!!????????? Like SERIOUSLY!?
Duh! Sijui sijasoma vizuri?? Slow down mama
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Eh hii kali..pole sana,mke wa mtu sumu kaka angu,mwachie tu ndoa yake ht mume asijue,imagn akijua and haya mawasiliano mnayofanya saiv unafkr nin ktatokea km sio vurugu
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,848
Likes
1,264
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,848 1,264 280
Wana MMU hope mmekuwa na siku njema!

Thanks to God hata mimi niko vizuri.
Kuna kitu kimenishtua sana leo jioni. Na hapa bado nina mawazo kibao, kama hii ni suprize ama nadanganywa tu, ni hivi nilikuwa na girlfriend wangu tuliodumu takribani 4years in relationship. Tumeachana kama miezi 5 hivi iliyopita na yeye aliolewa miezi 3 tu! baada ya kutengana na mimi, so inawezekana alikuwa na mipango ya siri hata kipindi mi nikiwa nae. huyo mpenzi wangu alivyoolewa nilimpiga stop kabisa kuwasiliana na mimi, but tokea jumapili iliyopita anajitahidi sana kuwasiliana na mimi ananiandikia msg kibao na kupanga outings ambazo huwa nazireject. Leo kuna kitu kimenishangaza, nimepigiwa simu na huyo mpenzi wangu ananiambia ni mjamzito na ujauzito wake una miezi 6, na mimi ndiye baba wa hiyo mimba! I got shocked. Ikabidi nimpigie simu aniambie vizuri, kanieleza mimba ni yangu, ila ilibidi adanganye ili aolewe!

Hi kitu inanitatanisha sijui nifanye action gani hapa,
Nimemwambia amwambie kwanza mumewe ukwel ndiyo mimi nimwamini.
huyo sio mwanamke wa kuwa nae karibu kwa namna yoyote ile... kimbia fasta kabisa, jiulize mko wangapi?
 

Forum statistics

Threads 1,251,156
Members 481,585
Posts 29,759,716