Hii ni sababu KUU kwa nini afrika masikini bado!

Hii ni sababu KUU kwa nini afrika masikini bado!

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,829
Reaction score
18,778
Ni kwa sababu hakuna hata nchi moja ya kiafrika inayo-practice capitalism, na hii ni ktk cairo mpaka cape town, wote wanafwata aidha 100% communism/islam au some sort of communism/ socialism lkn hakuna anayefwata capitalism thats why, afrika iko backward kila mahali kwa maana communism iko kunufaisha politburo na familia zao na siyo general population …
 
Kulikuwa na ulazima wa kuanzisha hii thread. Ungeweza tu kujadili na mshikaji wako magetoni kwako.
 
Kuna nchi nyingi tu zinazopratise sema wanchanganya na socialism kwenye huduma kama afya na elimu... Mifano ni Kenya, Nigeria, south Africa, Rwanda, Morocco, Egypt to name a few
 
Kuna nchi nyingi tu zinazopratise sema wanchanganya na socialism kwenye huduma kama afya na elimu... Mifano ni Kenya, Nigeria, south Africa, Rwanda, Morocco, Egypt to name a few

hizo nchi zote hazipractice capitalism, kenya kuna wizi na siyo capitalism isitoshe moi kwa miaka zaidi ya 20 alikuwa communist, ak anc ni communist, makaburu walikuwa caipitalist lkn iliisha baada ya anc kuingia, misri mubaraka hakuwa capitalist wote wana communism influence …
 
Back
Top Bottom