Umeanza vizur ila ulipofika kwny WABONGO ndo umearibu maana ya maneno yako yote[emoji23] [emoji23] [emoji23]Msiwe mechanical sana wakati mwingine!
Kama mkeo anasumbuliwa kazini ni nani wa kimfariji sasa? Do you real love and care your wife? Mchana wote ulikiwa kazini au kwwnye mitikasi yako. Umerudi badala ya kukaa na kuongea na watoto na mkeo uko busy na mpira. Kichwa maji hicho!
Halafu akipata mtu mwenye uwezo wa kumfariji na akamtindua unalalamika!!!
Badilikeni wabongo achana na mambo ya kizamani!
Sizungumzii mabinti wa mtaani wa baby baby sijui! Mkeo, be serious man! Unataka akamwwleze nani shida zake sasa?
Numbisa naomba no ya uyo binti pm
As baboonsWomen don't cling.
Sio haki hii...Mateso haya anayoyapata huyu binti sio ya kuvumiliaView attachment 471335
tehe tehe tehe tehe wewe hautakereka?Ebu Fanya Busara Za Kunionganisha Na Hao Viumbe Wanao Kuja Kwako Kulalamika Ndugu Yangu
Amina mtumishi wa Mungu, Amina kubwa!Njooni kwangu wanawake wote mliolemewa na mizigo ya wanaume wasiowajali.
Hapa 24/7 nipo kusubiria missed call na text yako.
Nimejifunza kitu, ahsante Numbisa mwenzangu akinyolewa ngoja na mie nilowanishe zangu duu!Mateso haya anayoyapata huyu binti sio ya kuvumiliaView attachment 471335
VP inapotokea Mme amefilisika mbona mnawageuka mnakua hamtak hata kuwaona...mnaanza kusubiria fedha za kuhongwa... Tatizo lenu ..mnajichukulia nyie n special saaana ...[HASHTAG]#upuuz[/HASHTAG] mtupuMsiwe mechanical sana wakati mwingine!
Kama mkeo anasumbuliwa kazini ni nani wa kimfariji sasa? Do you real love and care your wife? Mchana wote ulikiwa kazini au kwwnye mitikasi yako. Umerudi badala ya kukaa na kuongea na watoto na mkeo uko busy na mpira. Kichwa maji hicho!
Halafu akipata mtu mwenye uwezo wa kumfariji na akamtindua unalalamika!!!
Badilikeni wabongo achana na mambo ya kizamani!
Sizungumzii mabinti wa mtaani wa baby baby sijui! Mkeo, be serious man! Unataka akamwwleze nani shida zake sasa?
Sio haki hii...
Huo ni unyanyasaji wa hisia.
Fanya unachowezaWanaume bhana !ukimpigia cm kila siku atasema anahitaji space na blah blah kibao ukikaa kimya utashangaa unaambiwa unakiburi sana kwann hupig simu?asa tufanyeje jamani
Ww ndo mwenye matatizo kumbe unatoka na wanaume wengi afu wote unataka kuwa control ase hutawezaWanaume bhana !ukimpigia cm kila siku atasema anahitaji space na blah blah kibao ukikaa kimya utashangaa unaambiwa unakiburi sana kwann hupig simu?asa tufanyeje jamani
Wapo mkuu wanaboa si kidogo, muda wote baby baby utafikiri ulizaliwa nae dakika moja.Hahaha... ivi wanawake wa namna hiyo bado wapo??? Kama yupo nataka niweke booking
Amina amina, karibuAmina mtumishi wa Mungu, Amina kubwa!
Hahahaaa you kill the dog.Napata malalamiko
kutoka kwenu kwamba kuna muda Boyfriend
zenu hawapokei simu wala kujibu message...Mnachukua strange numbers mnabeep, wanapiga simu...mnahoji kwanini Wanafanya hivyo na
kwanini hawapokei simu zenu. Ningependa niwaambie siri...
Sometimes, Wanaume
wanahitaji space..Si kila Muda ni wa mahaba
tu, Baby Baby this and that 24hours
zinatuboa.. Wanaume wameumbwa tofauti, they need to be alone sometimes kufanya other issues, si kwamba wewe sio muhimu, ila kuna ya muhimu zaidi...They also need time with friends...
Sasa wewe unakazana kutext,asipojibu unakazana
kupiga...Utabaki kuwaza hakupendi,
anakupenda sana ila humpi muda wa kupumua..Mahaba
yamezidi! Too much of anything is harmful, kuwa na kiasi....Mjue mpenzi wako, Ongea nae, utajua haya ninayosema...
Otherwise utabakia kulalamika, Girls
do your Homework, usiishi na mpenzi kama mfuga
kuku, kuku hawaongei,wewe una mdomo...Know
Your Lover(KYL), maana hata Benki wana KYC-
Know Your Customers! Ukielewa itakusaidia! Stop Complaining!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Ww ndo mwenye matatizo kumbe unatoka na wanaume wengi afu wote unataka kuwa control ase hutaweza
Nitatafuta Namna ya kuish Naotehe tehe tehe tehe wewe hautakereka?
Huyu atakua beki 3 huwez kutuma mimesej mfululizo ndan ya dakika moja mesej 10Mateso haya anayoyapata huyu binti sio ya kuvumiliaView attachment 471335