Free P haijawahi kumuacha mtu salama!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]wapo wengi tu wenye tabia km hizo ishu inakuja kwenye KUKAMATWA KILA MTU ANAKAMATWA KIVYAKE NA ADHABU ZINATOFAUTIANA ....SIUNAJAZA IKIFIKA KUJAZWA NDO UTAIJUA JUNEJULY
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ndugu yangu hapa Tanzania tuna makabila takriban 120. Kama inawezekana acha kabisa unachokifanya.
Yananoooga eee[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]Habari kama hizi nishazishuhudia sana, wengine huenda mbali hadi kuzaa, yaani lazima apate chata ya huyo anayempenda.
BTW mapenzi na best friend huwa yananoga sana.
Ndugu yangu hapa Tanzania tuna makabila takriban 120. Kama inawezekana acha kabisa unachokifanya.
we acha tu , mi nina yangu yanayonisibu, yakinishinda kutatua nitaomba msaada tutaniWakati mwingine ni ngumu kuacha!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mkuu nimecheka kweli eti nunua KY[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nunua KY kabisa ukae nayo karibu mda si mrefu utafumuliwa marinda
wewe ni mwanamke mkuu????"Hivi wana MMU, humu kuna mwanamke mwenye tabia kama za huyu, au kuna MWANAUME ashawahi kukutana na mwanamke wa aina hii"
Wapo wengi sana mimi mwenyewe mmoja wapo..ila kuwa makini sana mkuu, ishu ikija kubumburuka utakuwa matatani
Sikuoa punguani mimi! Mungu anakupa wa kufanana na wewe siku zote.Ha ha ha free P . nimekumbuka mbali.
Wewe mwache si anajitoa mhanga .
Hivi mfano mkuu ukute mke wako ndiyo anamuongelea. Utafanyaje
Yes yananoga.Yananoooga eee[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]
Hapana, mimi ni mwanaume,wewe ni mwanamke mkuu????
Ha ha ha ha hongera mkuu kwa kuupata ubavu wako halali.Sikuoa punguani mimi! Mungu anakupa wa kufanana na wewe siku zote.
Aisee anajiamini nini hivyoAliwahi sema yeye ni sikio la kufa...
Ila kuna mpango naundaa, soon ntaleta mrejesho!