ha ha ha ha ha ha au kitu chako kama cha huyu wa lara 1
ukitaka mwanamke akupende
we mpe hela
yaani mpe hela
we mpe hela tu
Wanaume wa siku hizi waoga, mnaogopa sana majukumu.
tatizo lenu mnashindwa kutofautisha majukumu na starehe. Majukumu hayakwepeki ila starehe zinakwepeka. Mi siwezi kukazana kukuhonga wewe eti ufanye shopping ya 400000 wakati wazazi wangu wanaishi nyumba ya nyasi. Utakuwa ni upuuzi uliopitiliza!
mpaka umekula hela zangu ujue umefanya kazi kweli kweli
sababu hiyo hapo
mi sipo hivyo we niombe hela tu ila cha moto utakiona