Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Wanaume wa siku hizi waoga, mnaogopa sana majukumu.

majukumu ni kuhudumia family, wife and kids. taking ur wife for holiday dinner hayo ndio majukumu. vocha na salon kwa kidemu sio majukumu hayo...ni unnecessary expense.
 
majukumu ni kuhudumia family, wife and kids. taking ur wife for holiday dinner hayo ndio majukumu. vocha na salon kwa kidemu sio majukumu hayo...ni unnecessary expense.

mkuu @mzabizabi umeongea vitu muhimu inabidi dadaz waelewe hilo somo
 
KAMA MTU UNA HELA YA ZIADA, KUHONGA/KUMKODI MWANAMKE NI RAHA SANA, SIKU HIZI BIASHARA YA NGONO IMETAWALA KONA ZOTE. SEHEMU ZA KAZI, VYUONI, MASHULENI, WALIOOLEWA DNYO WANAONGOZA KWA KUJIUZA. Kumbe wale wanojitembeza bila kujificha biashara yao ni ndogo sana (petty sex traders), ni kwa ajili ya kupata mahitaji ya kawaida tu.
 
KAMA MTU UNA HELA YA ZIADA, KUHONGA/KUMKODI MWANAMKE NI RAHA SANA, SIKU HIZI BIASHARA YA NGONO IMETAWALA KONA ZOTE. SEHEMU ZA KAZI, VYUONI, MASHULENI, WALIOOLEWA DNYO WANAONGOZA KWA KUJIUZA. Kumbe wale wanojitembeza bila kujificha biashara yao ni ndogo sana (petty sex traders), ni kwa ajili ya kupata mahitaji ya kawaida tu.

mkuu umezungumza point sana inabidi serikali iruhusu soko huria kwa kila mtu
 
naona unazitembeza bakora kwa sana

acha kabisa kuna wengine huzimia kabisa !!! anaomba maji ya kunywa na ya na kujimwagia kichwani kiufupi ni nomaaaaaaaaaaaa !! usipime kabisa
 
women have needs and MEN have responsibilities........

kweli women have needs

GlamourWardrobeList.gif
 
Back
Top Bottom