Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Kuomba hela co 7bu ya kumuacha demu ila unaweza ukampa kila ki2 lkn akawa anatoka na kila m2 je utakuwa na demu cha wote hata kama haombi hela na unampenda
 
Daah.. alafu hao wanaendekeza sana kale kausemi wanaume wapo kwa ajili yao kutatua shida zao

sisi hatujaumbwa kwa ajili yao ila wao ndo wameumbwa kwa ajili yetu ndio maana tumewatangulia likini cha ajabu wanatuvuruga
 
Kuomba hela co 7bu ya kumuacha demu ila unaweza ukampa kila ki2 lkn akawa anatoka na kila m2 je utakuwa na demu cha wote hata kama haombi hela na unampenda

duuuh! maneno yako ni sumu hata maziwa hayawezi dhibiti
 
Wanaume wa siku hizi waoga, mnaogopa sana majukumu.

Majukumu ya saluni yanakuhusu mwenyewe otherwise ntakunyoa kipara ili maombi ya pesa za saloon yaishe.

Dedication:
She got her own(independent queen remix) by Neyo feat: Jimmy foxxy, faboulous etc ..
 
We mwanamke matunzo babu kwanza hamtakiwi muombwee mtoe bila kuombwaaaa!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom