Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

Hii ndo sababu ya wanawake kufanywa take away

jukumu lao ni kuhudumia mwanamke apendeze hasa mkewe au mpenzi. masaidiano yapo lkn sifa ya mwanume ni kutunza kilicho chake jamani. halafu kuhusu usawa, sio wote waumini wa hiyo kitu. wengine tumelelewa kidini zaidi ingawa tunasoma gender balance lkn hatupractise kivile.

Ndivyo nilivyotumaini, hao sina tatizo nao maana washachagua upande mmoja. Hawawezi kuwa sawa na mwanamme, mwanamme ndiye kichwa cha familia na provider and all that, hao mimi sina tatizo nao.

Na wale wengine wanaosema wanaume na wanawake wanatakiwa kuwa na usawa, ambao hawapigi mizinga, au mnapigana wote mizinga kwa zamu sawa, hawa sina tatizo nao.

Tatizo langu mie ni wale ambao huku wanataka usawa wa wanawake na wanaume, lakini bado wanataka kwenye gari ukimbilie kuwafungulia mlango na uwanunulie kuanzia uturi mpaka ushungi, bila hata ya kukurudishia.

Hawa ogopa sana hawa, wanaitwa ndumilakuwili.

Chako changu changu changu.

Nope, vamoose.
 
Jana tu nimehonga pesa kibao na mwishowe sijampata wala nini..

Kila nikisikia hili nakumbuka ule wimbo wa DDC Mlimani Park, maneno yake yana kibwagizo hiki.

"Usitumie peeeesa, kama fimbo kaka, mambo ya pesa hutaka makubaliano, hapo ndipo pesa huwa na thamani eeeh".

Halafu Cosmas Thobias Chidumule ana take over kwa kuimba maneno nishasahau tena ishakuwa kitambo.

Lakini ujumbe mkubwa ndio huo.
 
Mie siwezi honga hata iweje, yani hizo pesa si uwape wdg zako au wazazi!
 
Na ukitaka umpate mwanamke kirahisi we mpe hela, akikuomba mpe tu hela , asipokuomba mlazimishe achukue tu hela yako.
Hahahahahahahahahaha umenifurahisha sana mkuu yaani hata usipoombwa hela wewe toa hela tu ama kweli pesa nae kawa mungu.
 
mkuu kuna mwanamke atakayekupa hivi hivi tu bila kugusa wallet yako kweli?

Ni kweli mkuu ila sasa ndo hatuwezi kusema kuwa anakupenda. hata kidogo. inapendwa wallet hapo, stuka
 
wanaume wa ajabu eti unampiga mzinga wa laki kwa kumwambia nikopeshe.....heeee....mwisho wa mwezi bila aibu utamsikia....nakukumbusha ule mzigo.....-&*&##@%*
 
sababu hiyo hapo

Ivi wanaweza vipi kuombaomba, mm nikotofauti sijui ushamba wangu, suala la kuomba kwangu ni mtihani mkubwa sana, yani nikitaka kuomba najipanga wiki nzima, na nnaweza kumface mtu kwa lengo la kuomba nikashindwa kabisa nikarud na shida yangu. Nadhani ni kwavile I have one and only so nampenda, namthamini na kumheshim
 
yaani kweli nyie viumbe wavumilivu mnastahili kulipwa hivi lidushelele kama hilo siyo mchezo

mi nitakuwa nasshika na mkono ppale inapotakiwa kuishia aisee hiyo kubwa sana duh...... inaweza sogeza uzazi pembeni aiseee
 
wanaume wa ajabu eti unampiga mzinga wa laki kwa kumwambia nikopeshe.....heeee....mwisho wa mwezi bila aibu utamsikia....nakukumbusha ule mzigo.....-&*&##@%*

akikumbushia mpe papuchi tu anatulia
 
Ivi wanaweza vipi kuombaomba, mm nikotofauti sijui ushamba wangu, suala la kuomba kwangu ni mtihani mkubwa sana, yani nikitaka kuomba najipanga wiki nzima, na nnaweza kumface mtu kwa lengo la kuomba nikashindwa kabisa nikarud na shida yangu. Nadhani ni kwavile I have one and only so nampenda, namthamini na kumheshim

ninachozungumzia hapa MITHO hile omba ambayo imevuka mipaka yaani kila siku shida uwe nazo wewe bila kufikilia kuwa mwenzio naye anashida zake anahitaji kuzitatua
 
Last edited by a moderator:
mkuu kama usawa ndo huu hapo sawa
Na wale wengine wanaosema wanaume na wanawake wanatakiwa kuwa na usawa, ambao hawapigi mizinga, au mnapigana wote mizinga kwa zamu sawa, hawa sina tatizo nao.


ila kwa hawa haiwezekaniki
Hawa ogopa sana hawa, wanaitwa ndumilakuwili.
 
wanaume wa ajabu eti unampiga mzinga wa laki kwa kumwambia nikopeshe.....heeee....mwisho wa mwezi bila aibu utamsikia....nakukumbusha ule mzigo.....-&*&##@%*

kawaida ya unapokopa ni kurudisha deni ila ukiomba na ukapewa haudaiwi sawa@sista
 
Back
Top Bottom