Kikapuu
JF-Expert Member
- Sep 14, 2021
- 1,202
- 1,754
Haha edoztunnelUlitumia vpn gani
Haha edoztunnelUlitumia vpn gani
Mtandao ukizimwa huwezi kufanya lolote mkuu kama unatumia laini ya simu kupata mtandaoWewe ulikuwa live nini
Hao hawako nchiniMtandao ukizimwa huwezi kufanya lolote mkuu kama unatumia laini ya simu kupata mtandao
T14 Armata ameelezea hapo
Kwahiyo huyo jamaa anayesema alitumia eti "VPN mpya siyo zile ambazo zimezoeleka" huyo ni mzushi
Mkuu,Kuna mandezi wengi sana mtandaoni, nahisi wengi humu ni vijana zetu wadogo sana.
Hawa ni wale ambao akipata kitu kipya na kigeni lazima awaonyeshe wenzake.
Karibu kila mtu alikuwa akipost aina ya VPN anayotumia, hapo nikaanza kujiandaa ikiwa wajomba wa switch wakizima itakuwaje, maana watazuia engo zote.
Sasa bana, siku moja kabla ya uchaguzi nilisearch web gani naweza kutumia ikiwa mtandao umefungwa nikapata moja hivi ambayo kwa uzembe usiku nikasahau kuidownload.
Na mimi nikapigwa lokoo ndiyo hadi leo.
Nilichojifunza ni kuwa watanzania pamoja na uoga tulio nao hatuwezi kukaa kimya kwa jambo ambalo linaweza kuwa faida kwa wakati ujao.
Yeah Walio nje ya nchi hii haiwahusu.Hao hawako nchini
Yeye mwenyewe pia hajui mkuu! Ni jambo haliwezekani.Mkuu,
Ukikatiwa internet access kuna web au app gani utatumia ili kuwa online?
How is that possible?
Huwa Sina tabia ya kulazimisha mtu aamini. Mimi nipo bongo na nilikuwa nakomenti vizuri kipindi mmezimiwa. Ndio ujuulize niliwezajeHuu ni uzushi?
Ilizimwa kabisa kwa baadhi ya mtandao Ila mwingine ilikuwa partial, sema wengi wenu mlikuwa mnatumia zili vpn za proxy hizo kwa mtandao Kama airtel ziligoma na ndio mkadhani wamezima kabisa.Yeye mwenyewe pia hajui mkuu! Ni jambo haliwezekani.
Ingawa kwenye Teknolojia lolote linaweza kutokea ila hiyo ni ngumu
Mimi nijiulize uliwezaje au wewe uelezee uliwezaje!Huwa Sina tabia ya kulazimisha mtu aamini. Mimi nipo bongo na nilikuwa nakomenti vizuri kipindi mmezimiwa. Ndio ujuulize niliwezaje
JF kuwajua wazushi huwa ni kazi rahisi sana, kwanza huwa hawana reputation na unakuta ni ka-ID kageni kanaleta mambo ya Facebook.Mtandao ukizimwa huwezi kufanya lolote mkuu kama unatumia laini ya simu kupata mtandao
T14 Armata ameelezea hapo
Kwahiyo huyo jamaa anayesema alitumia eti "VPN mpya siyo zile ambazo zimezoeleka" huyo ni mzushi
Muuaji yupo X ama Instagram?Wamejitahidi lakini tumeona video nyingi kuanzia tarehehe 29 usiku. YULE mwenye page ya muuaji anazidi kuongeza picha na videos,wanadelete lakini yupo fasta kurdisha page yake.
Dogo,Nyumbu hamna mjualo. Mtandao ukifungwa hakuna kitu utafanya. Usichanganye internet na social media. Bata wahed
Tunazijuaje hizo ili ikitokea tutumie?TCRA ilielekeza makampuni yote yenye leseni Tanzania kufanya filter ya maneno
Kuzima DATA kabisa
Mwanzo Cellular zilizima zikabakia Satellite na Fiber, baadae wakakata pote.
Waliobaki hewani ni wale ambao walikuwa wakitumia starlink au satellite internet ambazo hazijasajiliwa Tanzania
Link?Wamejitahidi lakini tumeona video nyingi kuanzia tarehehe 29 usiku. YULE mwenye page ya muuaji anazidi kuongeza picha na videos,wanadelete lakini yupo fasta kurudisha page yake.
Mini nishafanya kazi na Internet Service Providers tangu siku hizo za dot com crash nilikiwa nasubiri hiyo mesh system gani anaitumia.Yeye mwenyewe pia hajui mkuu! Ni jambo haliwezekani.
Ingawa kwenye Teknolojia lolote linaweza kutokea ila hiyo ni ngumu
Sahivi wamepoteza acc mazimaWamejitahidi lakini tumeona video nyingi kuanzia tarehehe 29 usiku. YULE mwenye page ya muuaji anazidi kuongeza picha na videos,wanadelete lakini yupo fasta kurudisha page yake.
Wameshasepa nayo.Muuaji yupo X ama Instagram?
Naamini atarudi mbishi wameshaipoteza kama mara kumi akarudi.Sahivi wamepoteza acc mazima
Wanapambana sana vegetablesNaamini atarudi mbishi wameshaipoteza kama mara kumi akarudi.