Mnyatiaji
JF-Expert Member
- Dec 13, 2018
- 3,767
- 4,878
tupe hints mkuu next time tukae kimkao kabisaSikudanganyi mie Nina laini zote za mtandao, nilitest zote kwa protocol tofauti na nikafanikiwa
tupe hints mkuu next time tukae kimkao kabisaSikudanganyi mie Nina laini zote za mtandao, nilitest zote kwa protocol tofauti na nikafanikiwa
hints on thisIlizimwa kwa Data connection tu.Wifi zilikuwa bien.
kimfano ukanunua ukavuka nayo tz kwa magendo ukaanza kutumia, there is any way tcra to detect you?Starlink na nyingine ni mtu ananunua sat dish na kufunga kwake, ila TCRA wakikudaka ni shida unapewa Uhujumu Uchumi
Soontupe hints mkuu next time tukae kimkao kabisa
Soontupe hints mkuu next time tukae kimkao kabisa
Mtu atoe ramani labda. Au uwe mkosoaji na taarifa zako haujazificha waki Trace wanakupata kirahisikimfano ukanunua ukavuka nayo tz kwa magendo ukaanza kutumia, there is any way tcra to detect you?
Sio member wote wanaishi TanzaniaMbona kuna watu walendelea kupost ijumaa na alhamisi wakati mtqndao umefungwa hii imekaaje
Siyo kweli.Baadhi ya taasisi zilikuwa na internet mbona ilizimwa wa wananchi tu
NO labda uchomwe na watukimfano ukanunua ukavuka nayo tz kwa magendo ukaanza kutumia, there is any way tcra to detect you?
Nahisi waliishusha chini kwa baadhi ya mitandao mfano Vodacom nilikuwa nikiwasha VPN inakubali ila haiku-connect wakati halotel iligoma kabisaInternet ilizimwa au walipunguza spidi? Kuna muda nilikua nikiwasha data labda nikaingia instagram feeds za juu juu zinakuja ila siwezi ku-scroll down zaidi.
Nikiingia google labda nika-search maandamano tz. Zinakuja publish za DW, BBC, youtube n.k ila nikiplace ili kuingia nisome ndio network inabaki inazunguka tu