Hii ndio sababu Adolf Hitler aliuwa Wayahudi

Hii ndio sababu Adolf Hitler aliuwa Wayahudi

Mkuu[emoji2] [emoji2] mbon umenywea inaonekan amekugusa bhn Lea tu mitoto hio mbon safi tu kikubw unapat mahitaj yote ya msing

Amenigusa kivipi, hapa jf tunaelimishana nakuondoa fikra mbovu ambazo unaweza kuwa nazo bila hoja za msingi. Mtoa mada nilimuomba anipe hoja na dalili za kuharamisha mtoto huoni anaruka ruka tu?
 
Kumuita binadamu yeyote haramu ni kosa kubwa kwa kweli. Tafuta jina lingine lakini haramu hata mimi napinga.

Baada ya kusema hayo dini na mila zetu za kiafrika hazikumtambua au kumpa haki yake mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa. Ni siku hizi tumeweza kutoka kwenye ombwe hilo la dini na imani zetu za Kiafrika na kuhakikisha tunatunga sheria zenye kuhakikisha watoto hao wanapata haki na stahiki zote kama mtoto mwingine yeyote.
 
Hitler ni moja ya madikteta maarufu kuwahi kutokea duniani.
Alizaliwa April 20 1889 nchini Austria karibu na mpaka wa Germany na Australia.
Sababu kuu ya kuwaua wayahudi ni baba yake Adolf Hitler ambaye anaitwa Alois Hitler alizaliwa katika mzingira ya aibu.
Maria Ana Mama yake Alois Hitler alibakwa na MTU mmoja Leopold kutoka familia ya kiyahudi ambako bibi yake Adolf Hitler ambaye ni mama yake baba yake alikuwa mtumishi wa ndani.
Baba yake Hitler alikuwa mtoto haramu lakini baadae alihalalishwa na viongozi wa dini..
Adolf Hitler baada ya kukua alipewa hiyo historia tangu hapo hakuwapenda wayahudi.
Aliwapa jina wasaliti.
Asante.
NB#Hitler ni jina la baba mlezi wa baba yake dictator hitler km unajua zaidi tiririka.
hiyo siyo sababu ya hittler kuwaua wayahudi. Sababu kubwa ilikuwa hawa wayahudi walidominate sehemu muhimu kiuchumi ulaya yote, germany, ufaransa, denmark poland etc. Ndo maana alivyoanzisha campeni za kuwaua alipata support ulaya nzima. angalia kwenye google SWASTIKA OVER EUROPE
 
Mtoa mada, ndugu IKIRIRI uko Sawa kabisa. Mtoto wa nje ya ndoa ni haramu. Ukiona mtu anatoa povu ujue kaoa kiporo/single mother halafu kapewa matoto kibao, anajaribu kujenga uhalali wao
Single mother ni kipolo kumbe
 
Nakusihi usirudie tena kumuita binadam haramu, kwa uchafu ulifanywa na watu wengine. Hakuna mtoto wa haramu hata siku moja, vitendo vya watu wengine hawabebi watu wengine.
Yupo illegitimate child, bastard are always liars
 
  • Thanks
Reactions: RTI
Uzi umeharibiwa na mletaji , ameharibiwa kwa kuafiki kuwa Mtoto wa nje ya ndoa rasmi kwa mujibu wake hapaswi kupewa recognition ya utu au ubinadamu! Haramu hana pa kuwekwa katikati ya halil bali Aswekwe kuelekea hifadhi ya haram! Wayahudi na Hitler imekuwa siyo big issue tena hapo kwenye stori. Ukiwa una click chunga tafsiri ya clicks zako!
The truth is an offense!
 
Hitler ni moja ya madikteta maarufu kuwahi kutokea duniani.
Alizaliwa April 20 1889 nchini Austria karibu na mpaka wa Germany na Australia.
Sababu kuu ya kuwaua wayahudi ni baba yake Adolf Hitler ambaye anaitwa Alois Hitler alizaliwa katika mzingira ya aibu.
Maria Ana Mama yake Alois Hitler alibakwa na MTU mmoja Leopold kutoka familia ya kiyahudi ambako bibi yake Adolf Hitler ambaye ni mama yake baba yake alikuwa mtumishi wa ndani.
Baba yake Hitler alikuwa mtoto haramu lakini baadae alihalalishwa na viongozi wa dini..
Adolf Hitler baada ya kukua alipewa hiyo historia tangu hapo hakuwapenda wayahudi.
Aliwapa jina wasaliti.
Asante.
NB#Hitler ni jina la baba mlezi wa baba yake dictator hitler km unajua zaidi tiririka.

Nitakuwa wa mwisho Kuziamini na Kuzikubali hizi ' Hoja ' zako nyepesi sana na zilizojaa ' Simulizi ' za kutoka katika Vijiwe vya Kahawa.
 
Kwa mujibu wa Historia ni kwamba kabla ya Vita ya kwanza ya Dunia, kulikua kuna idadi kubwa ya Wayahudi waishio Ujeruman.

Hitler alikua ni miongoni mwa wapiganaji wa kijerumani,ujerumani walishindwa katika vita hiyo. Sasa wakati inatangazwa kua Ujerumani imeshindwa vita Hitler yeye alikua amelazwa hospitali kwa matibabu ya majeruhi, basi aliposikia Ujerumani imepoteza vita yeye Hitler hakuamini kabisa eti Ujerumani imeshindwa vita kwani aliamini kua jeshi la Ujerumani lilikua Imara na nguvu mno na lisingeweza kushindwa kwa namna yoyote isipokua kwa kusalitiwa na wayahudi ambao alikua wakiishi Ujerumani kwa idadi kubwa.

Kwa kifupi Hitler aliamini Ujerumani ilishindwa Vita hiyo ya kwanza ya dunia kwa hujuma zilizofanywa na Wayahudi na alijiapiza kulipa kisasi atakapopata nafasi.
Nakweli Hitler alipopata nafasi ya kua kiongozi wa Ujeruman aliua maelfu kwa maelfu ya Wayahudi.
NA ALIWASHUGHULIKIA BARABARA,YULE JAMAA NAMKUBALI KWA HILO,MIMI NI MKRISTU MPOGORO WA MAHENGE HUKO ULANGA.MSIMAMO WANGU USIHUSISHWE NA CHOCHOTE ILA HITLER ALIVINYOOSHA.
 
Hitler ni moja ya madikteta maarufu kuwahi kutokea duniani.
Alizaliwa April 20 1889 nchini Austria karibu na mpaka wa Germany na Australia.
Sababu kuu ya kuwaua wayahudi ni baba yake Adolf Hitler ambaye anaitwa Alois Hitler alizaliwa katika mzingira ya aibu.
Maria Ana Mama yake Alois Hitler alibakwa na MTU mmoja Leopold kutoka familia ya kiyahudi ambako bibi yake Adolf Hitler ambaye ni mama yake baba yake alikuwa mtumishi wa ndani.
Baba yake Hitler alikuwa mtoto haramu lakini baadae alihalalishwa na viongozi wa dini..
Adolf Hitler baada ya kukua alipewa hiyo historia tangu hapo hakuwapenda wayahudi.
Aliwapa jina wasaliti.
Asante.
NB#Hitler ni jina la baba mlezi wa baba yake dictator hitler km unajua zaidi tiririka.
Mtoa mada sidhani kama upo sahihi sana. Hitler hakutaka kuwaua wa Israeli. Baada ya kuwa Cancellor wa Germany Hitler kutokana na chuki zake dhidi ya wayahudi aliazimia kuwaondoa Ulaya lakini sio kwa kuwaua, bali alianza kuwahamishia kwenda kisiwani Madagascar. Baada ya Hitler kuvamia Russia idadi ya Wayahudi iliongezeka na kuwa kubwa mno kwa sababu aliwakusanya Wayahudi wote aliowateka Ulaya pamoja na wale waliokua Russia. Kutokana na idadi hio kubwa mno Hitler alimpa kazi ya kutafuta solution ya tatizo ilo kwa msaidizi wake aliekua anaitwa Reinhard Heidrich. Huyu jamaa baada ya yeye kuona uwezekano wa kuwahamisha Wayahudi wote kwenda Madagascar hautawezekana kutokana na idadi yao ndio akaleta proposal ya kuwaua wote. Alipendekeza kujengwe concerntration camps kubwa ambazo Wayahudi watakua wanauwawa kwa kiwango kikubwa ndani ya mda mfupi (hii waliita 'Industrial scale murder'). Zilijengwa kambi sita(6) kwa ajili ya kazi hii kwenye maeneo ya siri huko Poland, kambi hizo ni kama Treblinka, Belzec, Sobibor na nyingine 3 kama hizi. Mwanzoni walitumia gesi ya carbonmonoxide kuua watu lakini haikuwa inafanya kazi kwa ufanisi ndio baadae ikaletwa gesi nyingine inaitwa Zyklon. Askari wa Kijerumani waliokua wanafanya kazi kwenye hizi kambi walikua wanauoga kiasi flani wakati wa kufanya hii kazi. Serikali ya Hitler kuona hivyo wakaamua kuleta askari kutoka Ukraine. Hawa jamaa ndio waliokua wanaifanya hii kazi vizuri kwa sababu inasemekana walikua ni makatili sana, kwa siku moja walikua wanauwawa takribani wayahudi 80,000.
 
Sijajua kwa nini kila ikitajwa kuteswa wayahudi anatajwa Hitler peke yake.Kihistoria viongozi zaidi ya watatu akiwemo farao wa Misri,kiongozi mwingine wa Ufaransa na Hitler waliwahi kuwaadhibu wayahudi kwa sababu tofauti.Chimbeni history. Na wana history wana idadi ya wayahudi waliouliwa na Hitler , sijajua kwa nini hawana pia idadi ya wapalestine waliouliwa na hawa wayahudi
 
Back
Top Bottom