Hii ndio Familia ya Agustino Mahiga

Hii ndio Familia ya Agustino Mahiga

..sasa mimi kitendo cha mtu kuishi na kufanya kazi nje ya nchi halafu bado akaendelea kuwa mwanachama mtiifu wa CCM, kiasi cha kutafuta uongozi ndani ya CCM, hakinipi matumaini hata kidogo. Kwangu mimi that is a big, huge NEGATIVE.

Hata mimi hilo ndo linaloniudhi kabisa na kumwona na yeye kuwa ndo walewale tu.

Ni sawa na kumwaga mvinyo ya zamani na kuweka mvinyo nyingine iliyo ya zamani lakini kwenye chupa ile ile.
 
Janet Mbene si mke wa Mahiga. Amezaa naye watoto wawili ( hao) kwenye picha, lakini Mahiga anaye mke halali.

Huyo mke wake halali hana watoto?

Na hao watoto aliwazaa akiwa tayari na huyo mke halali au?
 
Nyani, it is an interesting story. Mahiga alipokuwa chuo kikuu alikuwa na mchumba na wakati huo Janet akiwa girlfriend wake. Alimpenda sana Janet. Lakini akampa mimba mchumba wake na kulazimika kumwoa. Lakini hakusitisha mahusiano na Janet. Ndio anao watoto wengine na mke wake halali.
 
Nimeangalia hii Video part 1. Sioni connection yeyote kati yao na Mzee Mahiga. Je inamaanisha ni watoto wa nje wa Augustine Mahiga au? Naona ni coincidence tu wana Surname ya Mahiga. Yes ni watoto wa Janeth Mbene lakini amezaa na Mahiga balozi au? Mleta mada umefanya research vizuri au umekurupuka tu.So far naona umekurupuka. Unge clear hayo maswali kwanza otherwise umefanya makusudi kwa manufaa ya kambi yako ya uraisi.
 
Nyani, it is an interesting story. Mahiga alipokuwa chuo kikuu alikuwa na mchumba na wakati huo Janet akiwa girlfriend wake. Alimpenda sana Janet. Lakini akampa mimba mchumba wake na kulazimika kumwoa. Lakini hakusitisha mahusiano na Janet. Ndio anao watoto wengine na mke wake halali.

This is another difficulty!! Akifika mbele hili lazima liwe tatizo. Just wait and see.
 
Nyani, it is an interesting story. Mahiga alipokuwa chuo kikuu alikuwa na mchumba na wakati huo Janet akiwa girlfriend wake. Alimpenda sana Janet. Lakini akampa mimba mchumba wake na kulazimika kumwoa. Lakini hakusitisha mahusiano na Janet. Ndio anao watoto wengine na mke wake halali.
Mkuu mbona husemi kitu moja kwa moja tuelewe?

Hapo una maana hakusitisha uhusiano na huyo Janet hata baada ya kumuoa huyo mchumba wake?

Maana hapo Ina maana alimpa mimba huyo Janet baada ya kumwoa mchumba ambaye alilazimika kumwoa kwasababu ya mimba?

is this cheating AMA?
 
jmushi1,
Good to see you man, ndiyo maana yake hiyo. Hata alipokuwa Canada alimsafirisha Janet kumtembelea kule. Lakini good thing amesaidia kuwalea watoto na leo kila mmoja ana maisha mazuri.
 
Nieangalia hii clip na ninafikiri kwamba hawa na wazazi wao wamepoteza ile "common touch". This guy is not a presidential material; Not because of the vedio, of course, ila ni kwa sababu hajaishi hapa vya kutosha kuielewa TZ na waTZ.
Naona nchi imepoteza mwelekeo, sasa kinachojadiliwa hapa ni nini? Baada ya kipenzi cha watanzania( Hayati Edward Moringe Sokoine) kufariki kwenye ajali ya gari, aliyechukua nafasi yake alikuwa Mheshimiwa Salim Ahamed Salim ambaye alikuwa waziri wa Mambo ya nje na uhisiano wa kimataifa kwa muda mfupi. Yeye ( Mheshimiwa Salim) alikuwa nje ya nchi kwa miaka mingi. Alianza kazi za kibalozi akiwa na umri usiozidi miaka 20 na alikuwa amekaa nje ya nchi kwa zaidi ya mika 20 mfululizo, lakini alikuwa waziri mkuu mzuri tu. Kinachoongoza ni dhamira ya kuongoza vizuri na maadili yaliyojengeka kwa kiwango cha juu kabisa. Naona tuambiwe mapungufu wake nasio maneno yasiyokuwa na kichwa wala miguu. Kwanza muda wote alikuwa anaitumikia Tanzania huko nje ya nchi, hakwenda kwa sababu zake binafsi, aliwakilisha taifa letu vizuri. Iweje utendaji wake mzuri ugeuzwe kuwa udhaifu? Acha tabia za kijinga. Tuambie, kama ni mwizi, mzembe, mfanyabiara ya madawa ya kulevya, mwenye maadili yasiostahili na mengine mengi ya aina hiyo. Hauwezi kumlinganisha na mafisadi waliokaa nadani ya nchi. Sema hoja tuzisikie.
 
Nyani, it is an interesting story. Mahiga alipokuwa chuo kikuu alikuwa na mchumba na wakati huo Janet akiwa girlfriend wake. Alimpenda sana Janet. Lakini akampa mimba mchumba wake na kulazimika kumwoa. Lakini hakusitisha mahusiano na Janet. Ndio anao watoto wengine na mke wake halali.
Huyu mwingine ni haram?
 
jmushi1,
Good to see you man, ndiyo maana yake hiyo. Hata alipokuwa Canada alimsafirisha Janet kumtembelea kule. Lakini good thing amesaidia kuwalea watoto na leo kila mmoja ana maisha mazuri.
Kama watoto wake wana maisha mazuri basi anapata excuse ya kuwa na mke wa halali na mke wa haram daah!!!
 
Huyu mwingine ni haram?
Mke halali kwa maana ya kufunga ndoa, huyo mwingine amezaa naye tu, lakini uhalali wa ndoa hakuna, sasa Kama ni haramu, inategemea na tafsiri za watu tu!
 
Kama watoto wake wana maisha mazuri basi anapata excuse ya kuwa na mke wa halali na mke wa haram daah!!!
Sidhani Kama ataweza kuwa na excuse! Hiyo tayari ni kashfa ambayo ni lazima apambane nayo!

Hapo inategemea na upambanuaji wa mambo walionao wadanganyika walio wengi watakaopiga kura!
 
jmushi1,
Good to see you man, ndiyo maana yake hiyo. Hata alipokuwa Canada alimsafirisha Janet kumtembelea kule. Lakini good thing amesaidia kuwalea watoto na leo kila mmoja ana maisha mazuri.
Nashukuru kwa ufafanuzi mkuu!

Tutawaachia wapiga kura uamuzi, kwa standards za wenzetu hiyo ni big time cheating...hence disqualification based on moral issues!
 
Back
Top Bottom