Hii ndege ni hatari sana ikitokea vita

Hii ndege ni hatari sana ikitokea vita

Na ww kamtawale mzungu kani nyie mna nini...jibu unalo
 
Kwanza tutengeneze baiskeli, tben pikipiki, then motokaa.....mambo ya ndege tusubiri kwanza

Mbona tushawahi kutengeneza hayo yote lakini nauliza nini kilitokea ???
TATC walikuwa na uwezo wa kuyafanya haya yote tokea miaka ya themanini.
Naam, waliyafanya na hadi sasa wanaendelea kuyafanya lakini siyo kwa ajili ya matumizi ya kiraia.

NB 1: Watanzania wanaweza kufanya hayo yote uliyosema, watoto wa DIT, NELSON MANDELA na MUST wanafanya.
Lakini shida ni kwamba (Technical Education is not sustainable), wanasiasa ni lazima mtasema tutengeneze kwanza pikipiki.
Endless debates, endless debates,:

NB 2: The other side of the argument is; Siyo lazima tutengeneze ndege za kutumia sisi pekee.
Wafaransa wanatengeneza silaha nzito kama Mistral na Mirage lakini asilimia kama 70 inauzwa nje.
Huoni faida hapo mkuu ???

NB 3: Mwisho kabisa,
Hivi vitu (Heavy Machineries) siyo lazima vitengenezwa na Serikali pekee.
Waruhusu watu binafsi waanze kujaribu, italeta ushindani na kukuza huu uchumi wa viwanda tunaoutaka. Lakini tukitegemea serikali ituletee Viwanda basi tutaka tuanze na pikipiki na baiskeli kwanza then miaka 100 baadae ndiyo tutafikia hizo ndege wakati wenzetu washafika wapi (God knows)
 
Hii ni ndege ya Mrusi aina ya SU-35, iko vizuri sana.
Ila na huyu rubani anajiweza aisee, mhhh!!!
Najiuliza siku ndege kama hii ikivaa silaha nzito na itumike si watu wataumia sana ???
Warusi na bajeti finyu lakini bado wanaendelea kufanya makubwa kama haya.


Najiuliza tu maswali mengi sana,
Hivi na lini sisi tutakuwa na ndoto ya kurusha vitu kama hivi angani ???
Hawa wazungu wana nini cha ziada ambacho sisi hatuna ???
Tokea Uhuru tatizo la maji tu halijaisha; Kwanini lakini ???

CC: Bukyanagandi , Dotworld , Dragoon , Vladimirovich Putin , Maalim Shewedy

SU -35 iko vzuri ,,ni 4++ generation , Operation zake Uko Syria tumezishudia sana ,,, hii ndege NATO wanailinganisha na F-35 yao.

Sasa achana nahiyo ,,kuna mashine kizazi chatano wanaiita MIKOYAN MIG-35 ,mamaaaaa mwakan ndo watakua mayo hawa jamaa.ukumbuke MIG ndio familia ya ndege vita zinazokimbia kwa kasi yaajabu kushinda zote
10ace3288fac05a5d8bdbf6839d41092.jpg
.

Sasa iyo nichamtoto ,,kuna Mashine wanategemea kuipata 2019 inaitwa PAK-FA ,au SU 57 AU T 50 ..hiii mashine nikizazi chasita ambacho mpaka sasa hamna vikinga Anga vyovyote vitakavyoweza kuizuia hiii mashine ,,, wao wanasema Imekuka kutawala Anga .
98d07590d83c0542feb78451016b36c0.jpg
.

Sisi tuendeleee kunywa uji wakuuu
 
Hii ni ndege ya Mrusi aina ya SU-35, iko vizuri sana.
Ila na huyu rubani anajiweza aisee, mhhh!!!
Najiuliza siku ndege kama hii ikivaa silaha nzito na itumike si watu wataumia sana ???
Warusi na bajeti finyu lakini bado wanaendelea kufanya makubwa kama haya.


Najiuliza tu maswali mengi sana,
Hivi na lini sisi tutakuwa na ndoto ya kurusha vitu kama hivi angani ???
Hawa wazungu wana nini cha ziada ambacho sisi hatuna ???
Tokea Uhuru tatizo la maji tu halijaisha; Kwanini lakini ???

CC: Bukyanagandi , Dotworld , Dragoon , Vladimirovich Putin , Maalim Shewedy

Wako poa sana. Je lockhead nao vipi?
 
Wako poa sana. Je lockhead nao vipi?
Lockheed wamebak wafanya biashara tuuu wale....sasa kama F-35 yao ikitumiwa na Israel ,,,iliweza kujeruhiwa na S-200 ,,kombora Anga zamiaka ya 1970 hahahahaha Hamna kitu .....Ndege zao nyingi Ma pilot wanasuffer na tatizo LA Upumuaji ,,ndomaana kila siku wanafanya marekbisho tuuu.
 
Ni State of the Art aisee!
Wakomunisti na ubaya wao wote lakini walifanya kazi sana kuendeleza Urusi.
Hii kitu tokea mwaka 1988 mpaka leo inadunda kwa kishindo.....
Nilifatilia Taarifa juuu ya Ajali ya ndege vita nchini marekan ilomuua Pilot wao Mhenga...

Kumbe kisa walikua wanajaribu kuipima SU 27 kuona namna gan wanaweza kushinda ktk vita Anga ,,, Ndege ikamshinda muhuni ,Mara paaaaaa chini ,,mtu akafa.

Warusi niwatu wahatar sana.
 
Miaka ya nyuma baada ya uhuru, watanzania wengi(wasomi na wa kawaida) walikuwa na juhudi za utafiti na ugunduzi. Sasa haya mambo yamepungua au hayapo. Watu tunawaza yale ya mteremko zaidi.
Vilevile nasikia kwamba kuna baadhi ya watu waligundua mitambo wakakamatwa na kufungwa. Mfano kama mtu anajua kutengeneza bunduki kwanini asiajiriwe kwenye karakana za jeshi?
 
Hivi tuseme ukweli tu,
Umoja wa Kisovieti ungekuwepo mpaka leo unadhani wangukuwa wapi kiteknolojia ???
Maana hizi ndege zote za sasa hivi MiG na Sukhoi zote zilitengenezwa miaka ya Sabini na Themanini hivi.

Sasa kama vile viwanda vya ndege vilivyokuwa Ukraine, Poland na Georgia vingekuwa chini ya Usimamizi moja basi sijui kama leo hii NATO angekuwa na Ubavu wa kupiga hata makelele mengi hivi.

Kinachonifanya niwaze ni kwamba Mrusi bado ana nguvu sana japo anatumia silaha zilizotengenezwa zamani na Umoja wa Kisovieti. Walichofanya wakina Vladmir Putin na wenzake ni kuviboresha (Upgrade) hivi vifaa. Lakini ukiangalia Marekani anatengeneza silaha mpya kila uchwao na ana bajeti kubwa sana lakini bado anasumbuliwa sana Urusi.

NB: Kuwekekeza kwenye Elimu kunalipa sana kuliko hata kuwekeza kwenye Miundombinu.( Education is just sustainable my friend)
kazi ya scientist wa fuhrer

project nazi ilikuwa kila kitu baada ya hitler kuchakazwa mrusi na mmarekani wakawahi hao scientist na kuendlza hizo project
kwenye project nazi waliunda hadi flying saucer....
 
Tusijaribu kujilinganisha na mzungu. Wao tangu kabla ya yesu kuzaliwa tayari washakuwa wasomi na wana vyuo vikuu. Waafrika walianza kujua kusoma na kuandika hata miaka mia haijapita bado. Hata sasa shule na mitaala yake kwetu ni changamoto kuu. Hata viongozi wetu ukiwaangalia wapo wapo tu km machifu vile
 
Back
Top Bottom