Hii mnaionaje, inaniboa sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii mnaionaje, inaniboa sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sal, Dec 19, 2011.

  1. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unakuta mtu unaingia kwenye ofisi ya watu. kuko kimya kama maji ya mtungi maana people a busy working. Umekaribishwa kiti ili umsubiri mwenyeji wako. ghafla simu yako ya kiganjani inaita. Sauti kubwa, mziki wa ajabu, kwaya fulani ya Rose Mhando au taarabu ya Mzee Yusuf, hupokei mapema unaaiangalia kwa muda wakati inaitwa halafu unapokea.

    kwa vile huna nidhamu, huwezi kudhani ofisi ya watu iko kimya na watu wako kazini, unapayuka bila aibu, hakuna la maana unaloongea zaidi ya jinsi mlivyolewa previous night.

    Receptionist anakuomba samahani utoke ukaongelee nje, lakini bado unafanya kiburi hutaki kuelewa.
    Huu ni ushamba, ulimbukeni au kitu gani jamani? Inaniboa sana kusema kweli.

    Ni lazima uongee kwa sauti ukipokea simu mpaka kusumbua wengine?
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pole sana wewe ni sekretare/resepshenisti wa ofisi gani?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Lol! Afu ukute simu ya mchina na wimbo wenyewe 'umelala huo, umelala dorooo'
    Hivi simu za mchina hazina mute button?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    We yako ya Mjerumani?
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hazinaga mwaya...
    kama hii yanagu saa ingine tu ikiita inaweza hata isiwezekane kupokea unabonyeza weeee, wapi
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inakera kwa kweli. Pole kwa kupigiwa kelele
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    vibratio utafikir tetemeko 5,4 richa
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    sometimes wamuanglia mwenye simu... na simu inavopiga kelele kufananisha
    ustaarabu wa muonekana na matendo... Then watikisha kichwa kwa masikitiko....
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Inakera sana
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,248
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    simu ya kichina haina ustaarabu kabisa. Ukisema uizime ndio itapiga kelele kuliko kelele ya mwanzo. Mi nikitaka kuizima kama nipo eneo lenye utulivu nachomoa betri.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha, mbavu zangu jamani
    Mchina juu juu zaidi
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ugomvi tu huo
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    pole sana ila na wewe punguza jazba mkuu!!!!!!!!!!
    real inakera sana sana lakini you should have to learn different behaviours with refference to people
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwani ofisi haina mlinzi... Mtoeni nje!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,288
    Likes Received: 4,258
    Trophy Points: 280
    hahaha pole sana ila inakera
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    ....yaani kama ulikuwepo last week; deadline ya report ili tupate ofa ya mapumziko ya mwisho wa mwaka; then mswahili wa ujiji na mchina wake....

    Nisivyopenda kelele; mimi Simu yangu ni vibration 24/7
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna watu hawana kazi mjini hapa kazi ni kuzunguka maofisini mwa watu kupiga umbea. Anaondoka nyumbani mapemaaa as if anawahi kazini na kajikwatua utafikiri mfanya kazi, utaona naye yuko stand anasubiri magari ya posta. Kama huna kazi kwa nini usitafute shughuli nyingine ya kufanya? unafanya hivyo mpaka lini?
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenivunja mbavu mkuu
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,289
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Inakera kweli, hasa sehem za C/service, simu ya mtu m1 inaweza kufanya walokuepo wote wasielewane. Sio ustaarabu hata kdg, binafsi nachukia
     
Loading...