Hii Magufuli sasa unapitiliza watu watakujudge vingine!

Hii Magufuli sasa unapitiliza watu watakujudge vingine!

Lowassa yupo fit kichwani...na ndiyo kinachohitajika kwa hii dunia ya sasa ambayo ni digital world!
Mashine kama TINGATINGA always zipo very manual...

Watu wanahitaji mental fitness, huyo hajui hilo.
Kama suala ingekua misuli ya mwili kama anavyojaribu kuwaaminisha watu basi leo humo Marekani wangempa urais 'Komando John' au watu wa aina yake
 
wazungu: TOO MUCH OF SOMETHING IS GOOD FOR NOTHING. huyu sasa anahitaji madaktari wa akili wamkague kichwa chake. rais mtarajiwa hawezi kufanya utoto kama huu kila kukicha halafu watu wakamuelewa. this is too much. huu ni ukosefu wa akili, hekima na kiasi. tukiweka siasa pembeni na kujadili hili suala kwa akili pana, vitendo hivi vya kitoto anavyovifanya kila siku vinampunguzia kura na imani kwa wananchi.
 
Ameshatambua Raia Wa Ccm Wanapenda Sanaa Za Maonyesho! Hatangazi Sera, Akienda Ikulu Si Anaenda Kumalizia Movie Ya Action! Ka Rambo! Wananchi Hatuhitaji Maonesho! Tunataka Mabadiliko! Hata FaizaFoxy Nadhani Anajua. Ccm Hawaendi Kusikiliza Wanaenda Kuangalia Atakuja Na Action Ipi Leo!

Atakuja na zote lakini si kama ile ya Chato.
 
Jamani si nasikia ni mwezi mchanga huyu na anatembea na kibobo cha kukontrol hiyo hali. Na mara nyingi watu wa dizaini hii miezi ya september na october ndio ukiachaa unapambaga moto. .......yetu macho.
 
Jaman msifanye mchezo..kikwete alichekacheka tukamuita baby face. Matokeo yake kachekea chekea kila kitu mpaka misiba..huyu anapiga push up mara anaruka juu ya gari tunasema komandoo
. Hivi ni sheria kweli...huu uhuni..nilisijia magufuli ni mnywa virona anachanganya na coca sikuamini leo nimeshuhudia..

Kumbuka tu kuwa Kikwete hakumchekea Lowassa, Msabaha, Karamagi, Mramba, Yona na Mkapa.
 
FaizaFoxy....huyu binti hataki issue za sisiemmm.....atakuja na ugonjwa wa lowassa, anajua anaumwa nini, atakufa lini na wapi....

sahivi kaachana na Dr. Slaa , alivyokuwa na mdhihaki na kumtusi sahv kama vile sie ! Sasa Dr, kapigwa chini anakomaa na Edo.
 
Katika kitu ambacho utajikuta unafanya vitu tofauti ni sasa kipindi hiki cha uchaguzi! inaonesha uneanza kupagawa unahitaji msaada wa ushauri au daktari wa msongo!...Mgombea wa urais unapitia katika roof ya gari juu??This is too much this is a psychiatric case he need a psychologist to help him!
Madaktari msaidieni huyu mtu!

Kama zipo ni zimezid sana au kidogo
Kama hana n Taylor
 
Back
Top Bottom