Hii Magufuli sasa unapitiliza watu watakujudge vingine!

Hii Magufuli sasa unapitiliza watu watakujudge vingine!

Nina uhakika 100% hawezi kujaribu. Na hana sababu ya kufanya hivyo kwa vike Magufuli kafanya. Wote wakiruka, wote wakipiga push up tofauti yao itakuwa wapi? Wakiigana hata kampeni zitakosa mvuto. Kila mmoja afanye anachoweza kufanya.

yeye tutamkumbuka kwa style ya kuwahi maliwato
 
ubaya atusomi vitu rais wa 32 wa usa alikuwa mgonjwa wa polio na ndiye miongoni mwa maraisi wenye michango mikubwa dunia nzima kuanzia kuanzisha un na kukabiliana na ged ........watanzania tuchague watu kisa stunts kwenye kampeni tutafika tu tunapostahili kutokana na ujinga wetu
 
Mwehu tu huyo amechanganyikiwa anajua watu wanaomsikiliza wapo kwa ajili ya akina joti ka kata tama anafanya afanyalo kunyonga kiuno jukwaani kutukana wana ccm wenzake
 
Yakutokea kwenye paa la gari na ile ya kujinyea ipi inahitaji psychologist help?

Magufuli hanyi?..Ni dharau kubwa kupiga push up ukiwa umeshiba mbele ya watu wenye njaa wasio na uhakika wa kupata hata mlo mmoja huku mkiwaambia wale nyasi,pumba na wapige mbizi!!#HapaZikaTu
 
Jombaaa watu watakushangaa wewe na kukujaji wewe....hizi ni mbinu za kumtoa nishai adui yake......Anamanisha kama anaweza na yeye alipe...tunaitaji kiongozi shupavu hali ikichafuka asimame....apige pushapu....aruke kupitia juu ya rooof ya chochote.Mgonjwa haya hayawezi.Nchi ina wababe hiii!!!!!!

Mwenye akili timamu hawezi kufanya huo upuuzi.
 
Ni ujinga ulio pitiliza kusema hapakazitu umeme hakuna. Watu wanakufa na wengine wengi wakiugua kipindupindu. Ni ujinga zaidi kwa wale wasio na kazi nao kushiriki ujinga huo eti hapakazitu!
 
Balaa tupu angekutana na jamaa mwenye akili kama za yule mwana masumbwi aliyetaka kumkalisha Jakaya jukwaani sijui ingekuaje
 
Huyu akiingia ikulu ipo siku atarukia dirishani kutoka nje. Kama chizflesh hv
 
Magufuli hakika ananifurahisha sana hivyo twende na magufuli kwa maslahi ya taifa letu ​
 
Magufuli kama ana speed kali kama hii basi hakika maendeleo yanakuja maana anaenda na kasi kuakisi uhalisia wa kile anachotaka kukifanya​
 
katika kitu ambacho utajikuta unafanya vitu tofauti ni sasa kipindi hiki cha uchaguzi! Inaonesha uneanza kupagawa unahitaji msaada wa ushauri au daktari wa msongo!...mgombea wa urais unapitia katika roof ya gari juu??this is too much this is a psychiatric case he need a psychologist to help him!
Madaktari msaidieni huyu mtu!


umetumia akili kufikiri au vipi????? Magfuli yupo katika mwendelezo wa kuwahakikishia watanzania kuwa yuko fit kiafya na wala hayuko goigoi kama alivyo lowassa, magufuli anafuraha kubwa kuwaona watanzania wengi kumlaki tena wakiwa na imani naye. Pia magufuli ni mtu asiyependa sana itifaki/protocol, namfananisha na barack obama ambaye hapendi sana kufuta protocol na mara nyingi amekuwa mchangamfu na mcheshi. Magufuli ni kiongozi wa pekee sana.
 
Tupa lowassa kule maana atatuibia hela zetu leta Magufuli hapa atusaidie kuiongoza nchi yetu​
 
Hili sijambo geni kwani kufanya hivyo siajabu hebu fuatilia nchi za wenzetu maana kufanya hivyosidhani kama ndiyo weredi wa kuonyesha umakini wake na uzoefu kiafya
 
Kufanya hivyo ni kudhihilisha kuwa yuko fit kiafya kama mnabisha mleteni lowasa aje afanye kitendo hicho
 
mtoa mada nadhani ulikwa hujajipanga kitendo cha magufuli kushuka kwa kupitia roof ya juu ya gari ni kuonyesha ukokomavu na cyoo kwamba alikwa anatafuta sifa lahasha yuko vizuri mno tofauti na mgombea wa ukawa ambae hata jukwani kupanda mpaka apigwe jeti huyu ndie anaetakiwa akapimwe akili pamoja na afya yake
 
umetumia akili kufikiri au vipi????? Magfuli yupo katika mwendelezo wa kuwahakikishia watanzania kuwa yuko fit kiafya na wala hayuko goigoi kama alivyo lowassa, magufuli anafuraha kubwa kuwaona watanzania wengi kumlaki tena wakiwa na imani naye. Pia magufuli ni mtu asiyependa sana itifaki/protocol, namfananisha na barack obama ambaye hapendi sana kufuta protocol na mara nyingi amekuwa mchangamfu na mcheshi. Magufuli ni kiongozi wa pekee sana.

Kwahiyo magufuli hajawahi kuumwa au hawezi kuumwa milele na milele, nijibu ili na mimi nimpe kura yangu kwa u special wake kiafya.
 
yawezekana kuwa kweli Magufuli hajakufurahisha kwa yeye kupitia juu ya gari lakini atawafurahisha watanzania baada ya kuhapishwa :A S-rap:
 
Back
Top Bottom