Hii maana yake nini?


chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Jamaa kamuaga my wife wake anasafiri kibiashara(mnunuzi wa mazao) na angerudi baada yasiku 3,huku nyuma wapambe wakampasha mkewe kwamba jamaa kaone kana gesti na kimanzi wakijivinjari mke kusikia hivyo akapanic pasipo kufanya uchunguzi yakinifu akaamua kuwatelekeza wanae 2 na kusema kwamba "dawa ya moto ni moto,jino kwa jino"nakujichanganya mitaa nae akisaka wa kumfanya alipize kisasi yaani akaisaliti ndoa yake!!.Jamaa alivyokuwa kwenye biashara zake akakutana na shemejie(kaka wa mkewe)wakaamua waongozane wote ili akamsalimie dada yake kufika wakakuta mwanamke kajaa kifua kwa hasira na kuwadaka juu juu bila salamu na kuanza kumshitaki mmewe kwa kaka ake wote wakabaki midomo wazi.Alikuwa na maana gani kuisaliti ndoa yake kwa jambo lisilo na udhibitisho?.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
11
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 11 0
Huyu alikuwa mtu wa namna hiyo tu mwanamke kwenda kutoa mambo mara moja kiasi hicho huyo ni chetu kwelikweli aka changu.Maana two wrong do not make right.
Pili ni mkurupukaji pia
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Jamaa kamuaga my wife wake anasafiri kibiashara(mnunuzi wa mazao) na angerudi baada yasiku 3,huku nyuma wapambe wakampasha mkewe kwamba jamaa kaone kana gesti na kimanzi wakijivinjari mke kusikia hivyo akapanic pasipo kufanya uchunguzi yakinifu akaamua kuwatelekeza wanae 2 na kusema kwamba "dawa ya moto ni moto,jino kwa jino"nakujichanganya mitaa nae akisaka wa kumfanya alipize kisasi yaani akaisaliti ndoa yake!!.Jamaa alivyokuwa kwenye biashara zake akakutana na shemejie(kaka wa mkewe)wakaamua waongozane wote ili akamsalimie dada yake kufika wakakuta mwanamke kajaa kifua kwa hasira na kuwadaka juu juu bila salamu na kuanza kumshitaki mmewe kwa kaka ake wote wakabaki midomo wazi.Alikuwa na maana gani kuisaliti ndoa yake kwa jambo lisilo na udhibitisho?.
...hasira hasara, 'tabia' mbaya tu hiyo.
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Kwahali hiyo mtu wa namna hii je nitalaka au kusameheana?
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
285
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 285 180
Jamaa kamuaga my wife wake anasafiri kibiashara(mnunuzi wa mazao) na angerudi baada yasiku 3,huku nyuma wapambe wakampasha mkewe kwamba jamaa kaone kana gesti na kimanzi wakijivinjari mke kusikia hivyo akapanic pasipo kufanya uchunguzi yakinifu akaamua kuwatelekeza wanae 2 na kusema kwamba "dawa ya moto ni moto,jino kwa jino"nakujichanganya mitaa nae akisaka wa kumfanya alipize kisasi yaani akaisaliti ndoa yake!!.Jamaa alivyokuwa kwenye biashara zake akakutana na shemejie(kaka wa mkewe)wakaamua waongozane wote ili akamsalimie dada yake kufika wakakuta mwanamke kajaa kifua kwa hasira na kuwadaka juu juu bila salamu na kuanza kumshitaki mmewe kwa kaka ake wote wakabaki midomo wazi.Alikuwa na maana gani kuisaliti ndoa yake kwa jambo lisilo na udhibitisho?.
..huyu kakosa adabu tu. anahitaji kuwekwa chini na kufundwa!

..yawezekana hakuchezwa vizuri.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
yuko kwanza mtu wa aina hio? au ni hadithi ya mwiba wa mapenzi ya kaka yangu ?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
yuko kwanza mtu wa aina hio? au ni hadithi ya mwiba wa mapenzi ya kaka yangu ?

...Mtu wa Pwani, labda 'jamaa' anamtafutia 'vijisababu' tu mkewe ili amuache! ...haiwi ati!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Ebwana 'mchongoma'sio mie yalie nikuta hivyo vijisababu unavijua wewe na inawezekana labda ndo zako mzee wa visa,'mtu wa pwani' hiyo thread ni live ime tokea sio kwangu lakini,unajua nilijiuliza maswali mengi sana hili nalo likiwemo je?elimu nayo ina changia?
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Sasa hiyo ni hadithi ya kubuni au ni kisa kilichotokea
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Sasa hiyo ni hadithi ya kubuni au ni kisa kilichotokea
Mkuu Ipole hiyo ime tokea laivu chakuji uliza ni kwamba je itakuwa kila anapohisi una msaliti naye afanye hivyo si tabia nzuri ndo maana nikauliza inawezekana labda kutokuwa na elimu au nimsingi mbovu wa malezi toka utotoni?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Mkuu Ipole hiyo ime tokea laivu chakuji uliza ni kwamba je itakuwa kila anapohisi una msaliti naye afanye hivyo si tabia nzuri ndo maana nikauliza inawezekana labda kutokuwa na elimu au nimsingi mbovu wa malezi toka utotoni?
...Oooh, hivi kuna uhusiano baina ya wivu na elimu? au unazungumzia Elimu dunia- ( "asiyefunzwa na mama'ke hufunzwa na dunia" )?

nakubaliana nawe Insecurity ya mtu inawezekana imechangiwa na malezi japo "maisha" yanawalazimu nyote madhali mna akili timamu kuchukua responsibility ya matendo yenu wenyewe katika ndoa yenu mfano; kujiamini, kuheshimiana, kuaminiana, kusameheana, kusikilizana, kuelimishana, kupendana etc etc...

'psychologists' mnasemaje?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,061
Likes
7,887
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,061 7,887 280
Dar Si Lamu ::::::::::huyu Afundwi Wala Kufundishika Ogopa Mwanamke Au Mwanaume Anaelipuka Kwa Kurudisha Kisasi Cha Mapenzi Wacha Ogogpa,,,wengine Wanalia...tatizo Huyu Ana Kidudu Mtu...yaani Anaitaji Maombezi Ya Kwa Mama Rwakatare Akaombewe Atolewe Pepo La Zinaa Au Mapenzi
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Dar Si Lamu ::::::::::huyu Afundwi Wala Kufundishika Ogopa Mwanamke Au Mwanaume Anaelipuka Kwa Kurudisha Kisasi Cha Mapenzi Wacha Ogogpa,,,wengine Wanalia...tatizo Huyu Ana Kidudu Mtu...yaani Anaitaji Maombezi Ya Kwa Mama Rwakatare Akaombewe Atolewe Pepo La Zinaa Au Mapenzi
Hapo uko sawa usikute hiyo sio mara yake ya kwanza kufanya hivyo.
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
kawaida ya wanawake ndio hiyo!

walifeli masomo yoote yanayohusiana na research
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Huyu alikuwa mtu wa namna hiyo tu mwanamke kwenda kutoa mambo mara moja kiasi hicho huyo ni chetu kwelikweli aka changu.Maana two wrong do not make right.
Pili ni mkurupukaji pia
We hebu andika vzuri
 

Forum statistics

Threads 1,214,715
Members 462,830
Posts 28,520,880