Hahahahaaaaaaa ndio zinaitwa bombardier jina la konyagi kubwa limesahaulika kabisa.Huko Arusha nilisikia wanaziita Bombardier ...
We achaa tu afu chap sana mtu unakuwa poa ila izi za bottle now zimekuwa diluted sanaIla viroba tulikuwa tunakunywa vingine feki (Made in Mwanjelwa). Unakuta unameza funda la kiroba mpaka machozi yanataka kutoka!! Lakini unakomaa nacho tu hukimwagi!!!
Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Mimi sio mtumiaji wa hayo mavitu magumu tangu nilipofukuzwa shule kutokana na konyaji,ila walevi wengi wa haya mavitu wameamia kwa K-Vant nami pia nakushauri amia huko.😀😱Hili goma bana toka limeingia sokoni kwakweli binafsi naliona tofauti kabisa....sijui wenzangu mnasemaje?
La zamani bhana chupa kubwa kuipiga ilikuwa hadi tonic au kalimao kidogo....ila la sasa lile la 750mls nalipiga bila kichanganyio na linaenda smoothly kabisa. au nina pressure ya maisha jamani?
Jamaa anayachunguza makinikia
Halafu ukute ndio bosi fulani hivi.govJamaa anayachunguza makinikia
Mimi sio mtumiaji wa hayo mavitu magumu tangu nilipofukuzwa shule kutokana na konyaji,ila walevi wengi wa haya mavitu wameamia kwa K-Vant nami pia nakushauri amia huko.😀😱
aiseeeeuna presha ya maisha mi jibapa lipo tu ndani wki ya pili nashindwa limaliza nikuleteee?
wasi wasi wako mkuu.... maisha ni kuchagua ..aiseeee
mwanamke wa kunywa konyagi na pombe zote ngumu ni wa kuogopwa!
Ile kitu INA nguvu sana .. Nilishawahi potea mlango[emoji2] [emoji2] [emoji2]K-Vant? Ila unaweza kuwa sahihi. Maana jana nilikuwa mahala wakaja wadada watatu wakalichukuwa lile kubwa la K-Vant wakaanza kulishusha. Nazan na mm itabidi niamie huko.
Wiki mbili unakaa na dude ndani bila kuliamsha ni matumizi mabaya ya hela,anzia kwenye Noah kula ya kutosha urudi kumaliza mchezo.una presha ya maisha mi jibapa lipo tu ndani wki ya pili nashindwa limaliza nikuleteee?
Hapana si matumizi mabayaWiki mbili unakaa na dude ndani bila kuliamsha ni matumizi mabaya ya hela,anzia kwenye Noah kula ya kutosha urudi kumaliza mchezo.
Hapana si matumizi mabaya
Ndiyo mkuu siweziMiss Chaga unauwezo mdogo sana wa kuamsha dude. Two weeks!?!?