theriogenology
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 8,748
- 15,731
Akizingua kuja kulichukua hilo lijipaba... ni PM ili nilifuate linifungulie weekend yangu[emoji4]njoo lichukue
Akizingua kuja kulichukua hilo lijipaba... ni PM ili nilifuate linifungulie weekend yangu[emoji4]njoo lichukue
Kwanini hutaki pombe tena mkuu!? Ukiona hivyo ujue ilikubangua kwelikweli embu tuambie ilikufanyaje aiseMi na ulevi sasa basi
Hapo ndio sijui ngoja watumiaji wa jinsia zote watuambieHivi huwa unashuka chini kwa jinsia zote mbili?[emoji53][emoji53][emoji53]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mkuu umenichekesha maana viroba kweli vilikua nomaIla viroba tulikuwa tunakunywa vingine feki (Made in Mwanjelwa). Unakuta unameza funda la kiroba mpaka machozi yanataka kutoka!! Lakini unakomaa nacho tu hukimwagi!!!
Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Sio hilo mkuu ni lile kubwa lake la 750mls... Hilo utamu wake naujua na wengine wanalijua. Piga lileee
Mkuu lile nishajaribu lakini naona linazingua.Sio hilo mkuu ni lile kubwa lake la 750mls... Hilo utamu wake naujua na wengine wanalijua. Piga lileee
Yaman kitu raaaiiiiiniiiii!!!!!Huko Arusha nilisikia wanaziita Bombardier ...
Ngoja sura ianze makunyanzi, mtoto wa kike unakuwa na kunyanzi..teh, maana mnavyomeza 'nyagi ni kama mlilazimishwa kuinywa!!!mmh kidogo
ha haa nawekaga na majiNgoja sura ianze makunyanzi, mtoto wa kike unakuwa na kunyanzi..teh, maana mnavyomeza 'nyagi ni kama mlilazimishwa kuinywa!!!
Sipati picha ukali wa Kiroba wangeweka kwenye bapa nadhani ingeua sana.!Konyagi kadiri inavyokuwa kubwa ndio na ukali unapungua, kiroba ni kikali kuliko konyagi ndogo ya chupa! Konyagi ndogo ya chupa ni kali kuliko Ya chupa ya 500mls! ya 500mls ni kali kuliko ya 750mls!
Sijaielewaga sayansi iliyopo hapo! najinyweyaga tu huku nawaza majibu ya huu mpishano wa ukali!!
Ingekuwa ukimaliza bapa na maini yanaangukia tumboni!!Sipati picha ukali wa Kiroba wangeweka kwenye bapa nadhani ingeua sana.!