Hii Konyagi Kubwa Mpya mnaionaje wadau?

Hii Konyagi Kubwa Mpya mnaionaje wadau?

Kiberiti Kidogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2017
Posts
575
Reaction score
918
Hili goma bana toka limeingia sokoni kwakweli binafsi naliona tofauti kabisa....sijui wenzangu mnasemaje?

La zamani bhana chupa kubwa kuipiga ilikuwa hadi tonic au kalimao kidogo....ila la sasa lile la 750mls nalipiga bila kichanganyio na linaenda smoothly kabisa. au nina pressure ya maisha jamani?

jibapa.jpg
 
La zamani bhana chupa kubwa kuipiga ilikuwa hadi tonic au kalimao kidogo....ila la sasa lile la 750mls nalipiga bila kichanganyio na linaenda smoothly kabisa. au nina pressure ya maisha jamani?


Inawezekana una presh ya maisha kutokana na kuachishwa kazi baada ya kukamatwa vile vyeti vyako fake. Bro jichunge sana, maisha ni mali....usijiue namna hiyo.
 
Kweli hata mimi silielewi, juzi nimepiga mawili, sijui ni hii mvua?..
 
La zamani bhana chupa kubwa kuipiga ilikuwa hadi tonic au kalimao kidogo....ila la sasa lile la 750mls nalipiga bila kichanganyio na linaenda smoothly kabisa. au nina pressure ya maisha jamani?

Ukiona hivyo we jitambue tu kuwa umeshagraduate ila Konyagi hata iwekwe kwenye Bashite i mean empty bakuli taste ni ile ile ...
 
Wikiendi iliyopita tulipiga hilo jibapa lakini lile la mviringo kama chupa za bia za kawaida 750ml , tulikuwa na mshikaji ,ni tamu kunywa ila balaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom