hii kitu hakunaga mahali popote duniani,ni tanzania pekee


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,868
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,868 2,000
bora hao wanapita kwenye lami!jee ambulance za bajaj barabara za kiteto,ludewa,ngara?
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,601
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,601 1,195
Hhm?!..Nenda Kenya iko mkuu..usicheze kabisa na "Matatuu"
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Points
1,250
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 1,250
Wapi traffic police??????????????????????????/
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
kwani watu hawaruhusiwi kukaa kwenye Boot?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
kwani watu hawaruhusiwi kukaa kwenye Boot?
nchi gani inaruhusu? tena hio ikitokea ulaya na marekan ni kashfa kubwa ata mkuu wa police anaweza kujiuzuru
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Hiyo kawaida tu mbona!Zanzibar watu wanapanda mikokoteni inayovutwa na ng'ombe na hakuna anayeshangaa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
nchi gani inaruhusu? tena hio ikitokea ulaya na marekan ni kashfa kubwa ata mkuu wa police anaweza kujiuzuru
Kwenye Boot mtu anaweza kukaa mkuu, huwa watu hawakai kwa vile tu ule mlango wa Boot huwa waleta usumbufu...
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
Hiyo kawaida tu mbona!Zanzibar watu wanapanda mikokoteni inayovutwa na ng'ombe na hakuna anayeshangaa.
lakin mkuu iki ni kinyume na haki za binadamu sijui tanzania lakin ninavyojua kwa marekan hii ni kashfa inayoweza fanya mkuu wa police kujiuzuru
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,545
Points
1,500
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,545 1,500
Safari_ ni _Safari
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,912
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,912 2,000
Kunaitwa ubalozini.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,736
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,736 1,225
made in tanzania, 50 yrs independence
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
lakin mkuu iki ni kinyume na haki za binadamu sijui tanzania lakin ninavyojua kwa marekan hii ni kashfa inayoweza fanya mkuu wa police kujiuzuru
Tanzania yenye neema kila kitu kinawezekana,huku hata mtu afanye utumbo gani hakuna kujiuzuru
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
lakin mkuu iki ni kinyume na haki za binadamu sijui tanzania lakin ninavyojua kwa marekan hii ni kashfa inayoweza fanya mkuu wa police kujiuzuru
watu wanasafiri na UNGO sembuse kuwekwa kwenye Boot!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,998
Members 498,495
Posts 31,230,267
Top