hii inawahusu wadada!

hii inawahusu wadada!

he he he he I LOVE YOU!!!!!

ha ha ha ha ha ha! naona unanipooza ili baadae uniombe ATM card yangu.
halafu mpenzi wewe zamani mbona ilikuwa nikikupa hela unakataa ,nikilipia bili sehemu moja sehemu nyingine unamuwahi waitor huko huko counter kuclear sasa hizi tabia za kina Lara 1 na Ciello umezito wapi siku hizi za kutaka nikupe mpaka mamlaka ya kusign na kuclear check zangu?
by tha way nakupenda pia.
 
hahahahah mtani bana, mbona jigga anamnunulia zawadi beyonce?? kwani biyo si independent woman?? ama jigga kamzaa biyo??

hahahah mtani nawachemsha tu hapa, binafsi hupenda sana kumtunza my gal...mimi ndio baba yake wa pili baada ya babaye mzazi...lazima kula bata mpaka kuku waone wivu...
 
ha ha ha ha ha ha! naona unanipooza ili baadae uniombe ATM card yangu.
halafu mpenzi wewe zamani mbona ilikuwa nikikupa hela unakataa ,nikilipia bili sehemu moja sehemu nyingine unamuwahi waitor huko huko counter kuclear sasa hizi tabia za kina Lara 1 na Ciello umezito wapi siku hizi za kutaka nikupe mpaka mamlaka ya kusign na kuclear check zangu?
by tha way nakupenda pia.

Karibu mtejaaaaaaa!!!!!!!!!!!
 
sasa na ulizitafuta za nini? Tumia hela ikuzoee kaka!

Hahah best mie ni mtumbuaji mzuri sana wa pesa...hapa nilikua nawachemsha tu...ya nini kujibana wakati makaratasi tu haya....waiter hebu ongeza ndyofu kwa King'asti!
 
hapo umenena mtani....salute !!!!
hahahah mtani nawachemsha tu hapa, binafsi hupenda sana kumtunza my gal...mimi ndio baba yake wa pili baada ya babaye mzazi...lazima kula bata mpaka kuku waone wivu...
 
mie naona wewe ni mwanamke wa ukweli...i like
u already.....ungeogezea pia muwe mna initiate mchezo wa kugegedana
thanx!of coz ur right sio mtu anasubiri mpaka aombwe wakati znamsumbua eti anapotezea!
 
Hahah best mie ni mtumbuaji mzuri sana wa pesa...hapa nilikua nawachemsha tu...ya nini kujibana wakati makaratari tu haya....waiter hebu ongeza ndyofu kwa King'asti!
tena bel monte kunafaa bahili kama wewe. Manake.ni cash mbele all the time. Kuna mijitu bill ikija inaenda toilet! Mppphhhhhh!
 
we usituchafulie majina tutakusue(refer kwenye bold)...kama watongoza...tongoza salama
ha ha ha ha ha ha! naona unanipooza ili baadae uniombe ATM card yangu.
halafu mpenzi wewe zamani mbona ilikuwa nikikupa hela unakataa ,nikilipia bili sehemu moja sehemu nyingine unamuwahi waitor huko huko counter kuclear sasa hizi tabia za kina Lara 1 na Ciello umezito wapi siku hizi za kutaka nikupe mpaka mamlaka ya kusign na kuclear check zangu?
by tha way nakupenda pia.
 
jamani wadada tuache tabia mbaya ya kuwategea wapenzi wetu, kila kitu ufanyiwe we wa kusubiri tu!asilimia kubwa wako hivyo.
1.zawadi yeye ndo akupe
2.mawsiliano ye ndo awe wa kwanza kukutafuta bla hivo wewe waaaala hujigusi
3.kila kitu ufanyiwe wewe je utafanya lini?
hebu tubadilike basi!

shost sawa tutafanya bt it daznt min fiftyfifty, they shud be one step ahead
 
alokwambia tuna tabia hiyo nani??...usifanye assumptions kijana.....we tupa nyavu zako taratibu, usichafue watu....
tabia za chop my money ideation nawachafulia jina tena?
mbona hatongozwi mtu hapa.
 
Halafu nyie wadada huwa mnaniudhi sana...
Haswa nyie mnaopenda sana fedha na kujionesha kuliko kuonesha mapenzi ya dhati...
Mnavifanya hivyo vitobo vyenu mali sana eenh, kila anayetaka kupekecha nyie mwampa tu kisa ana hela...
Mnajidhalilisha tu, siachi kuwafananisha na KINU mtama mwatwanga, kisamvu mwatwanga, karanga mwatwanga....
Watu wazima hovyoooo, msione mwanaume ana pesa mshaanza mwandama kama nzi na kimba kichakani!!
.......Mtukome.......

makubwa, heri ya mwaka mpya
 
alokwambia tuna tabia hiyo nani??...usifanye assumptions kijana.....we tupa nyavu zako taratibu, usichafue watu....

kutokana na michango yenu humu MMU,,,, vipi mbona kama umebadilika sana?
 
Back
Top Bottom