Godoro la kioo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2025
- 456
- 1,002
- Thread starter
- #41
Ni sawa lakini kwa Mimi kutembea na mke mtu naona ugumu kidogoWe si umetaka ushauri?
Ni sawa lakini kwa Mimi kutembea na mke mtu naona ugumu kidogoWe si umetaka ushauri?
Kumbe ni miongoni mwa silaha yao Hilo nilikuwa sijuiSimple tu huyo demu hataki kutoa tunda huyo rafiki yake ni bodyguard tena kama kuna hela uli ahidi kaifata akijua huna cha kumfanya
Hii imewai nitokea nilicho kifanya nilihamisha attention yangu yote kwa rafiki yake
Nikaa Karibu na rafiki yake nikachukua namba yake mbele yake nikamsifia sana uzuri wa sura na umbo kua amewazidi wanawake wengi ela niliyo kua nime mwambia aje achukue ni 30k nikampa ila nikakubali kuingia hasara nikamwambia rafiki yake kwa ulivo ni impress yeye nikampa 40k
Upande wa pili mdomo ulivimba kwa kununa nikajua dawa imeingia sijui kama waliendelea na urafiki hii ndio dawa yao hawa matepeli akija na rafiki yake na mlipanga ni faragha wewe mtongoze rafiki yake mbele yake
Wr jamaa omba game wote au anza kumla demu mate mbele yao wataondoka tuSalamu wakuu. Hii kitu nashindwa kuelewa
Anampanga demu mida flani njoo geto demu anaitikia
Mwisho wa siku unashangaa amekuja na marafiki zake na hao marafiki zake na wao wanakuja na marafiki zao
Basi wakifika utadhani wamekuja kuandamana maana sio kwa msululu huo
Sasa mi nashindwa kuelewa mbaya zaidi Utasikia Shem tuna njaa twende kwako ukatupikie
Nyie wenzangu mnawezaje binafsi Huwa ikitokea Hali Kama hiyo Mimi na huyo demu ndo tunaishia hapo hapo
Nimekuita wewe njoo wewe Kama wewe siku nikiwa na shida na hao Wana ukoo nitaitisha kikao
Ukitaka uishi Maisha marefu achana na kitu siasaLissu toka gerezani tu hakuna kazi hapa
Ja nitajaribu hiiWr jamaa omba game wote au anza kumla demu mate mbele yao wataondoka tu
Uzi ufungwe sasa umeshampa mbinuNa wewe pigia simu washikaji wako waje na viboksa tu
Sidhani Kama Kuna mtu ambae Hana Roho mbaya inategemea na mazingiraUmeanza roho mbaya mapema, ukimuoa itakuwaje
Bila shaka wemekuja kuvuna shamba lao walilopannda!Salamu wakuu. Hii kitu nashindwa kuelewa
Anampanga demu mida flani njoo geto demu anaitikia
Mwisho wa siku unashangaa amekuja na marafiki zake na hao marafiki zake na wao wanakuja na marafiki zao
Basi wakifika utadhani wamekuja kuandamana maana sio kwa msululu huo
Sasa mi nashindwa kuelewa mbaya zaidi Utasikia Shem tuna njaa twende kwako ukatupikie
Nyie wenzangu mnawezaje binafsi Huwa ikitokea Hali Kama hiyo Mimi na huyo demu ndo tunaishia hapo hapo
Nimekuita wewe njoo wewe Kama wewe siku nikiwa na shida na hao Wana ukoo nitaitisha kikao
UmejuajeShida ya wewe kudate na wanafunzi na watoto wasiojitambua ndiyo hii...
Mba Tena mkuu shamba gani SasaBila shaka wemekuja kuvuna shamba lao walilopannda!
Kwani kawaida ukipanda pili pili huwa unategemea kuvuna maboga?Sha
Mba Tena mkuu shamba gani Sasa
Muda muafaka kuwapiga injili wote.Salamu wakuu. Hii kitu nashindwa kuelewa
Anampanga demu mida flani njoo geto demu anaitikia
Mwisho wa siku unashangaa amekuja na marafiki zake na hao marafiki zake na wao wanakuja na marafiki zao
Basi wakifika utadhani wamekuja kuandamana maana sio kwa msululu huo
Sasa mi nashindwa kuelewa mbaya zaidi Utasikia Shem tuna njaa twende kwako ukatupikie
Nyie wenzangu mnawezaje binafsi Huwa ikitokea Hali Kama hiyo Mimi na huyo demu ndo tunaishia hapo hapo
Nimekuita wewe njoo wewe Kama wewe siku nikiwa na shida na hao Wana ukoo nitaitisha kikao
Injili sii uovu ila ni takatifu na mwongozo sahihi kiroho na maisha ya dunianiMuda muafaka kuwapiga injili wote.
Naam, na ndiyo sababu , jmaa awapige hao mademu wote injili, wataokoka na kutoka hapo wakiwa wepesi na mizigo yao wameiacha hapo.Injili sii uovu ila ni takatifu na mwongozo sahihi kiroho na maisha ya duniani
Mkuu mashemeji zako wana njaa fanya namna wale chakula siyo kitu cha kumnyima mtuSidhani Kama Kuna mtu ambae Hana Roho mbaya inategemea na mazingira
Kama hajazaliwa nayo Basi ulimwengu utamfundisha namna ya kuwa na Roho mbaya