Nikiwa kama mkuria namba moja na jirani yake john heche kwa takribani nusu kilomita, kwanza tunakataa amri hiyo....ila kama mtalazimisha basi mtuongezee mkoa wa kilimanjaro nyie mhamie kwingine.
Nikiwa kama mkuria namba moja na jirani yake john heche kwa takribani nusu kilomita, kwanza tunakataa amri hiyo....ila kama mtalazimisha basi mtuongezee mkoa wa kilimanjaro nyie mhamie kwingine.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.