Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 35,117
- 102,793
Viongozi wanajisahau sana. Hapa ova wamwkwangua warekebishe kumbe ndio road imechakaa
View attachment 3693101
Inaonekana ulinusurika pale kutoka zoissa kuelekea dosidosi.Nusu iniue hii barabara kuna mtu tulimfuata alipata accident kipindi flani aiseee hapana Mkuu
Aise Halafu nikiwafikiria wenzetu kama German na AutobanHiyo layer ya lami ni hardly 2.5cm thick. Aliyejenga hiyo barabara anastahili kuozea jela au apigwe shaba kama wanavyofanya China.
Kwanza sidhani hata kwa miaka 50Litazaliwa tatizo tu.
Nilitegemea Engineers wa Tanganyika wangeweza kuanza na HIGHWAYS tu kwa taifa zima tangu 2010 hadi sasa ni zaidi ya 85% ingekuwa kwishney….Hahahaha wanaangalia highways tu
Safari ya masaa matatu I akua matanoMkuu Mad Max...kuna vipande vya Dom-Iringa,Huko ulikopita na Igawa-Tunduma(Nipo huku sasa) tokea Same-Mbeya-Tunduma.
Hizi barabara kama huendeshi kwa kutumia akili ni za moto mno zinaogopesha.
Ikija ElninoKuna barabara Nchi hii saivi isiyo na mashimo?
DSM - Mtwara ipo hivyo hivyo
Igawa - Tunduma hivyo hivyo
Iringa - Dodoma hivyo
Yaani utasema Kuna mradi wa kufuga samaki kwenye hizo barabara Serikali ina mpango wa kufanya mwezi ujao wa mvua 🙌
Hii barabara iliwahi kumdondosha waziri mmoja wa ujenzi (simkumbuki kwa jina) kipindi cha JKAisee, Hakuna haja ya kuweka vibao vya 50. View attachment 3693033
China wanawapiga risasi huku kwetu wanapewa nafasi za uongoziHiyo layer ya lami ni hardly 2.5cm thick. Aliyejenga hiyo barabara anastahili kuozea jela au apigwe shaba kama wanavyofanya China.
Hapo hakuna biashara😂.labda Kamwana na Mj na hizo ni 1HZ.Sijapishana ata na bus moja.
Mida ya usiku kubaya sana hukoSafari ya masaa matatu I akua matano
Yaani itakuwa balaa kubwaIkija Elnino
Rushwa, ukiambiwa gharama zake hauwezi kuamini.Hii barabara imejengwa 2013, na sasa imesha haribika.
Sijui ni ubovu wa materials au Rushwa pindi wanatengeneza hizo barabara. 🤒
Mkuu sisahau hii njia..nashukuru tuko wazimaInaonekana ulinusurika pale kutoka zoissa kuelekea dosidosi.
POLE SANA MKUU.