Hii barabara ya Singida - Babati ni takataka.

Hii barabara ya Singida - Babati ni takataka.

Hiyo mbona nzuri.Yaani Mad Max unatumia sedan kwenye barabara za kiwilaya na unalalamika?

Vipi ile ya kutoka Narco kuelekea kondoa via kiteto?

Kiufupi muanzia madiwani hadi wakuu wa mikoa ya SINGIDA,DODOMA,MANYARA na ARUSHA MATAKO YAO.
Duh ! Hiyo barabara narco matui,kiteto,kondoa unataka kusema mpaka sahv haijawekwa mkeka

Ova
 
Moja ya barabara zinazonisikitisha sana nikipita , nyingine ni ile ya Iringa Mtera Dodoma, hazina hata miaka 10 toka zijengwe kwa pesa ndefu na walaa hazipo buys na road traffic
 
Moja ya barabara zinazonisikitisha sana nikipita , nyingine ni ile ya Iringa Mtera Dodoma, hazina hata miaka 10 toka zijengwe kwa pesa ndefu na walaa hazipo buys na road traffic
Linganisha na ile ya Dodoma, Kondoa, Babati iliyojengwa chini ya MCA kwa hisani ya Watu wa Marekani. Seems walifuatilia wenyewe bampa to bampa.
 
Viongozi wanajisahau sana. Hapa ova wamwkwangua warekebishe kumbe ndio road imechakaa
1782.jpg
 
Hiyo mbona nzuri.Yaani Mad Max unatumia sedan kwenye barabara za kiwilaya na unalalamika?

Vipi ile ya kutoka Narco kuelekea kondoa via kiteto?

Kiufupi muanzia madiwani hadi wakuu wa mikoa ya SINGIDA,DODOMA,MANYARA na ARUSHA MATAKO YAO.
Nusu iniue hii barabara kuna mtu tulimfuata alipata accident kipindi flani aiseee hapana Mkuu
 
Back
Top Bottom