Hi every one:)


Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
537
Likes
128
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
537 128 60
Hi

afadahili hata wewe husemi karibu hahahaha lol
.........naogopa,kwani wewe si mwenyeji kuliko miye,tena nianze kwanza kwa shikamoo..........lakini pia karibu na wk end njema
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Halafu umenionea AD ukimuona mwambie namtafuta
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,784
Likes
39,753
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,784 39,753 280
Afrodenzi kala ban kwa kosa lipi jamani?:sick::sick::sick::A S 20::A S 20:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
hahaha ndo shida ya babu kurudirudi kitandani,,hata mambo mengine yanampita,,lol
Ukaguzi umemzidi uwezo wake hadi anakagua viwiko na vikwapa
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Ukaguzi umemzidi uwezo wake hadi anakagua viwiko na vikwapa
kwani hujaona kule kny mgomo wa wanawake napo kasema ataanza kukagua mauno?hichi kibabu bana!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Karibu Sana, zingatia sheria za JF usije ukala BAN okay karibu PM gonga hodi kabla haujaingia lol!!!
 

Forum statistics

Threads 1,264,282
Members 486,258
Posts 30,178,995