ESPRESSO COFFEE
JF-Expert Member
- Sep 6, 2014
- 6,146
- 7,685
Click moja kisha weka form four index number kwa mfumo hu Snamba.namba.mwakakwahyo pale wanaposema weka account namba unaweka moja?au
Click moja kisha weka form four index number kwa mfumo hu Snamba.namba.mwakakwahyo pale wanaposema weka account namba unaweka moja?au
*ingiza 1 kwa nambaya kumbukumbu.poa mkubwa
ok...hiyo ndio inatumika kama akaunt namba si ndio mkuuClick moja kisha weka form four index number kwa mfumo hu Snamba.namba.mwaka
Ndio mkuu ndo hivyo!ok...hiyo ndio inatumika kama akaunt namba si ndio mkuu
shukran mkuu.ok...hiyo ndio inatumika kama akaunt namba si ndio mkuu
shukran mkuu*ingiza 1 kwa nambaya kumbukumbu.
* ingiza acc no. Ambayo ni namba yako ya 4m4 katik mtindo huu mf. S0641.0001.1992,
Nb. Weka nukta kama hapo ili jumla upate digit 15
naomba nikuulize kidogo mtu aliemaliza diploma kwenye kipengere cha applicant category anachagua post au under.?samahani kwa usumbufu mkuu*ingiza 1 kwa nambaya kumbukumbu.
* ingiza acc no. Ambayo ni namba yako ya 4m4 katik mtindo huu mf. S0641.0001.1992,
Nb. Weka nukta kama hapo ili jumla upate digit 15
Unaenda undergraduate post ni watu wa mastaersnaomba nikuulize kidogo mtu aliemaliza diploma kwenye kipengere cha applicant category anachagua post au under.?samahani kwa usumbufu mkuu
Wewe nenda kwenye printa ya rangi print walipo weka rangi itatokeaHivi hawa loan board form zao unaprint na rangi au kawaida...!?
Mbona hawaweki mambo wazi hawa
Isiwe kama photocopyHivi hawa loan board form zao unaprint na rangi au kawaida...!?
Mbona hawaweki mambo wazi hawa
mkubwa mbona sijaona sehemu ya kuapolad picha?Isiwe kama photocopy
Kwaiyo wanataka ya rangi sio...?Wewe nenda kwenye printa ya rangi print walipo weka rangi itatokea
Ndio ya rangi ni Form ile mkuuKwaiyo wanataka ya rangi sio...?
Maana printed pages za black n white hazinatofauti na copy..
Sehemu ipo ya Mdhamini na ww angalia upande wa kushoto hizo mambo afu ifungue utaona upande wa kulia upload photomkubwa mbona sijaona sehemu ya kuapolad picha?
ok....ukubwa wa picha wanatakaje mkuu...Sehemu ipo ya Mdhamini na ww angalia upande wa kushoto hizo mambo afu ifungue utaona upande wa kulia upload photo
150 pxl x120 pxlok....ukubwa wa picha wanatakaje mkuu...
poa150 pxl x120 pxl