Hersi Said katumia muda wote kuomba msamaha kwa Rais Samia

Hersi Said katumia muda wote kuomba msamaha kwa Rais Samia

Huwezi kuamini, huu unafiki umeshika kasi ya ajabu. Ulianza kww nguvu kubwa wakati wa Magufuli, sasa rasmi imekuwa kilema cha nchi. Yaani kila jambo linafanyika unasikia ni kwa ajili ya rais, mara tusiumuangushe rais, nia njema ya rais na upuuzi kama huo. Cha ajabu wanaoongoza kwa kujipendekeza huko ni wasomi!
Wengine wanaenda mbali zaidi, kabla ya speech utasikia "Asante mama kwa kuweka mazingira mazuri nchini yaliyosaida tumeamka salama na sasa tupo hapa kujadili"
 
Ukishakuwa Yanga basi lolote la ajabu linaweza kutegemewa kutoka kwako.

Ally Kamwe kipindi ni mchambuzi alikuwa anatumia maarifa makubwa kwenye taaluma yake, haya yuko wapi saizi?
1685729833429.jpg
 
Wengine wanaenda mbali zaidi, kabla ya speech utasikia "Asante mama kwa kuweka mazingira mazuri nchini yaliyosaida tumeamka salama na sasa tupo hapa kujadili"
😂😂 Nimecheka kwa nguvu vibaya sana, halafu unakuta anayesema hivyo yuko serious kabisa, wakati ni maigizo ya dhahiri!
 
Yanga ni sawa na CCM B hao ni dugu moja.
Kauli mbiu yao ni uchawa na goli la mkono japokuwa walishindwa kwa Mwarabu.
Na mvimbe mpasuke, leo tupo ikulu kwa mwaliko wa mama, na nyinyi fikeni fainali mpewe ndege na muitwe ikulu.

Hii wiki mtakereka sana, tukitoka ikulu tunamkanda Azzam tunachukuwa FA cup halafu lile Parade la mwaka Jana linarudi tena mwaka huu ndio mtalia kabisa tukiwa na makombe mawili kwa pamoja na mgao ya jamii.
 
Kwahiyo kiongoz unaona kitendo cha rais kutoa ndege halafu ikakaa inawasubiri wamalize game na ikawarudisha for free ni kitu kidogo? Huoni mchango wa rais kwenye kuhamasisha wachezaji kwenye hii michuano mkuu.,. Hebu acha utoto basi.

Was it necessary? So hapo wanalipa fadhila? Je rais asingetoa hiyo ndege hao Yanga wasingeenda? Mambo mengine yenye ajenda za siri yanaishia kuleta sintofahamu ya bure.
 
Hii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu, [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais mda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh
Mmeumia sana mwaka huu, poleni na bado maumivu yanaongezwa kwa kutia ndimu na chumvi kwenye kidonda [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Screenshot_20230605-121216.jpg
 
Hii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu, [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais mda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh
Watu wana waza matumbo na kujipendekeza sikuhizi taluma siyo ishu tena .... ni mwendo wa kusifu tu ....
 
Hii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu, [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais mda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh
Jiweke wewe ndio Injinia Hersi kwa muda huu. Ni rahisi sana kumkosoa mtu lakini kichwani kwako ukishajiweka katika nafasi yake ndio unapokuja ugumu wa kufanya tofauti na alichofanya.
 
Kwahiyo kiongoz unaona kitendo cha rais kutoa ndege halafu ikakaa inawasubiri wamalize game na ikawarudisha for free ni kitu kidogo? Huoni mchango wa rais kwenye kuhamasisha wachezaji kwenye hii michuano mkuu.,. Hebu acha utoto basi.
Ni utoto unaochanganyika na wivu.
 
Wewe fala uliza watu waliosoma DIT wanakijuwa hicho kichwa acha kukejeri taaluma za watu wakati wewe ni jobless tu hapa mjini.
Lazima a question huo uinjiania wake.

Isije ikawa ni sawa na huo udokta wako uliojipachika humu wakati maandishi yako yanajieleza namna ulivyo.
 
Lazima a question huo uinjiania wake.

Isije ikawa ni sawa na huo udokta wako uliojipachika humu wakati maandishi yako yanajieleza namna ulivyo.
Maumivu yanaendelea, mwaka huu na mvimbe mpasuke.
 

Attachments

  • Screenshot_20230605-121216.jpg
    Screenshot_20230605-121216.jpg
    50.7 KB · Views: 1
Back
Top Bottom