Mpwayungu Village
JF-Expert Member
- Jul 21, 2021
- 14,591
- 31,133
Hii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea.
Yaani huyu injinia uchwara Hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu. [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais muda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh
Yaani huyu injinia uchwara Hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu. [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais muda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh