Mpwayungu Village
JF-Expert Member
- Jul 21, 2021
- 14,591
- 31,133
- Thread starter
- #21
Taja ni injinia wa niniUmekosea kusema injinia uchwara,. Tuheshimu taaluma
Taja ni injinia wa niniUmekosea kusema injinia uchwara,. Tuheshimu taaluma
😜😜😜😜Ukiwa hopeless lazima uwe uchwara.Umekosea kusema injinia uchwara,. Tuheshimu taaluma
Ni mzabuni wa jezi za club ya simba. NikiongoziVunjabei sio kiongozi
Hii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu, [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais mda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh
Hapana, Mimi najua hata wewe hujakamilika. Siku ukiitwa raia uchwara hutapenda😜😜😜😜Ukiwa hopeless lazima uwe uchwara.
kafie mbaliHii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara...
[emoji23][emoji23]Hhhahaha hata ukinyaa chooni unasema Asante Samia Kwa Choo nimekunya salama
Wewe utalalamika hadi unakufa. Usichulie kila kila jambo serious mkuuHii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara hersi...
Lucas Mwashambwa sijui,Mheshimiwa sana Rais wetu mpendwa dokta mama yetu kipenzi ________
By Lucas nani nani yule sijui.
Nimecheka sana eti nchi ya kinafiki 🤣🤣🤣
Hii culture ya kusifu na kuabudu itatuchukua karne nzima kuitokomeza.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mheshimiwa sana Rais wetu mpendwa dokta mama yetu kipenzi ________
By Lucas nani nani yule sijui.
Nimecheka sana eti nchi ya kinafiki [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hii culture ya kusifu na kuabudu itatuchukua karne nzima kuitokomeza.
Huwezi kuamini, huu unafiki umeshika kasi ya ajabu. Ulianza kwa nguvu kubwa wakati wa Magufuli, sasa rasmi imekuwa kilema cha nchi. Yaani kila jambo linafanyika unasikia ni kwa ajili ya rais, mara tusiumuangushe rais, nia njema ya rais na upuuzi kama huo. Cha ajabu wanaoongoza kwa kujipendekeza huko ni wasomi!Hii nchi aibu huwa naona mimi, huu unafiki wa kujipendekeza Kwa wanasiasa kamwe Mpira wetu hautakuja kuendelea. Yani huyu injinia uchwara hersi anahojiwa kutoa maoni lakini ajabu maneno yote elfu kumi nikumwomba msamaha Samia Kwa kutokuchukua kombe hakuna cha wananchi, wanayanga Wala wanamichezo ilikuwa ni Samia tu, [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
Taifa la kinafiki hili ngoja ni process visa yangu nikafie hata Haiti tu sio Africa Bara la laana kila jitu nikusifu rais Rais rais mda wote uwanjani mabango ya mwanamke duuh
Mzabuni ni mfanyabiashara tu sio kiongozi ndio maana unaona hadi jezi za Singida anatengeneza yeyeNi mzabuni wa jezi za club ya simba. Nikiongozi
Kile kilikuwa ni kipindi cha kusimika tabia hizi za uchawa. Sasa hivi tuko kwenye matokeo ya kile kilichopandwa.Nilidhani haya mambo yalienda na mwendazake
Hivi unawezaje kumtaja mtu kwa majina/vivumishi zaidi ya 9. Huko ni kumkosea adabu Rais, inakuwa kama uko kitandani na mbebezi mara umemuita honey, mara nyongo mkalia ini, sijui mahabuba ilimradi jambo litiki 🤣Lucas Mwashambwa sijui,
huwa anaweka na namba zake za simu mwisho wa thread,
ukishaona tu thread ya kulamba viatu ujue ni yake.
Bora tucheke Coca.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]