Heri ya X-MAS wakuu wote wa JF

Heri ya X-MAS wakuu wote wa JF

Diego Maradona remains, in my view, the best footballer of all the time. However nobody should miscontrue my opinions as disparaging remarks to PELE.
Duh!!!! mi nilikuwa nasubiria THANKS yangu...nashangaa habari za futiboli!!
 
Hahaha!..mwita25 hana mpinzani Rejao hivyo lazima nimjue...

Hujambo weye?
Duh..nimeamini maneno yako sasa...hana maana kabisa huyu!!
NIpo poa kabisa ma dia...nimekumiss tu! Maandalizi ya sikukuu vp?
 
Mie pia nimekumiss sana, maandalizi yako poa kabisa...mungu akipenda karibu moshi mwaya..
He!! kumbe utakuwa moshi? na mimi nitakuja huko....nitegemee by friday! Moshi sehemu gani?
 
He!! kumbe utakuwa moshi? na mimi nitakuja huko....nitegemee by friday! Moshi sehemu gani?
Nakuombea ufike salama salimini. Mie ntakuwepo pande za kibosho, wewe je? Karibu sana!
 
Kesho asubuhi mimi na familia yangu tutaanza safari ya kuelekea nyumbani (Komuge) kuungana na familia za kaka na dada zangu kusherehekea sikukuu za X-mas na Mwaka Mpya. Inawezekana tusiwe tunawasiliana na kuonana jamvini mara kwa mara kama ilivyokuwa kawaida hasa ukizingatia matatizo ya network yaliyopo vijijini. Vyovyote itakavyokuwa naomba niwatakie HERI ya sikukuu zote mbili zinazokuja yaani X-MAS na MWAKA MPYA wa 2012.

Labda hicho kijiji hakipo Tanzania hata kisiwe na network.
 
Labda hicho kijiji hakipo Tanzania hata kisiwe na network.

The most blessing I am proud of myself is the fact that I do share one thing with Barack Obama. Did you know that I too am a southpaw?
 
mbona uliwajibu watu wote alafu mi ukanipotezea? tuna ugomvi?
 
Lol, acha masikhara kama ya mwita25 bana.
Serious...unapafahamu kichare? wazee wangu wengi wanaishi karibu na hilo shamba kubwa(Sibiro) but sisi ndio tukakimbilia huko kichare. Vp wewe? Ni wa maeneo yapi?
 
Back
Top Bottom