Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Mar 1, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Sio shabiki saana wa huu ushenzi wa big brother ila kwa hizi tetesi ninazosikia kuwa hemed atakuwa muwakilishi wenu Big brother........mmekwisha.....
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Siku hizi hakuna 'mwakilishi' wa Tanzania Big Brother, Serikali kupitia wizara husika ilishasema.....siku hizi kuna 'mshiriki' wa Big Brotherm toka Tanzania. Kama PhD atakuwa amechaguliwa atakuwa mshiriki, na sio mwakilishi!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    bwahahahaha......kupitia wizara husika....kuna jambo linalosemwa na serikali yenu likawa serious?
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ayaaaa tumekwisha Tz atatoka mapema na usharobange wake.
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yatamshinda mapema.
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    you never know
     
  7. w

    waiziii New Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [i hate the guy, wamekosa mtu wakumweka pale jamani?

    Sio kila mti uuonao wafaa kuwambwa mbao.......
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Cdhani kama wanaweza kumteua mtu bogus kama yule.
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,547
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hajui lugha zaidi ya matusi na usharobaro ndo umemjaa . Huyu aende akaendelee kuimba utumbo anaouimbaga na kwenda kurost nywele.
     
  10. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumekwisha kama ni kweli

    kwanza ataongea lugha gani

    ndani ya nyumba?
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    dah! Arifu hebu nifanyie mpango na mimi niwe mkenya,, ngoja nikutumie cv aisee.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,277
    Trophy Points: 280
    Samahani wakuu huyo Hemed ndio nani? au anajishughurisha na mambo gani? simfahamu mtu huyu.
     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja akakate mauno na huko...
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ataongea ki Kanumba kanumba - ze greti fromu Tanzanian
     
  15. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mmojawapo wa washiriki ktk Bongo Movies mbalimbali.....Pia huwa anaimba-imba na kufanya featuring ktk baadhi ya nyimbo za wenzake...Wanaomkubali huwa wanaamini kwamba ni yanki anayependa na kuwatenda Mademu...Lakini upande mwingine wa Shilingi huwa unamlaumu sana Ahmed Shabiby (sio Merrey Balhabou ) kwamba anakaharibu haka ka-kijana.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,277
    Trophy Points: 280
    shiit!! ndio maana simfahamu, mimi hizo anga Bongo Movie nawajuwa wasanii wasiozidi 4. otherwise mimi ni mpenzi zaidi wa kina Mzee Mjuto, Mwita Maranya, Onyango, Jangala, small n:k, lakini sio hawa wanaotaka kutengeneza Filamu na magari ya kifahari ya kuazima halafu baadae mnagongana kwenye msosi wa buku mbili!!
     
  17. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 1,195
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,295
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nahisi huyu Hemedi yupo katika hao N:K wako unaowajua
     
  19. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hahaha umenikumbusha wale washiriki wa mwaka jana,tyson na mwenzake bhoke.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    ni s.h.o.g.a mmoja maarufu ndani na nje ya tanzania,anatokea pande za tanga.
     
Loading...