Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

Hemed kuwakilisha Tanzania Big brother

Akishinda lugha yaweza badilika hapa kwa ninavyowajua watz...kila la heri
 
Utafiti wangu wachangiaji wengi waliopanic au kujifanya hawamjui mkali PHD ni wanaume wenye mademu wababaikaji!!!wajanja wamekula kabunyau....
 
ni s.h.o.g.a mmoja maarufu ndani na nje ya tanzania,anatokea pande za tanga.

Unatumia nguvu nyingi sana!tafuta pesa kama umenyimwa muonekano mzuri!star ni star locally au internationally!!!HEMED PHD ni mkali wa wakali bongo hii!
 
My life is your entertainment...PHD in BBM,mnakandia hadharani inbox mnanitingoza....PHD in FB!!!!!!!!!!!!!
 
Mwacheni akajaribu bahati yake. Kila mtu na andiko lake, na mkumbuke kila mtu ana mapungufu yake ktk dunia hii.
Watanzania tusiwe watu wa negativity tu daily.
 
huwa napata shida sana kuamini kama wewe ni mwanaume, kwa post zako kuhusu huyo dogo!!

Mimi siyo hater!halafu katu siwezi kumkandia mtu bila sababu!dogo is doing poa na kwangu si threat!anazungumziwa hapa kwasababu ya kipaji!jiulize kabla ya TPF alikuwa anajulikana?nani alimpeleka TPF?katika movie industry ana mda gani?nyimbo zake zinafanyaje?halafu angalia vijana wangapi wa rika lake TZ hawana inshu mtaani!...wengi wanamchukia cuz ya kujipenda na wanawake kuwaweka karibu n nutin else!
 
Mwacheni akajaribu bahati yake. Kila mtu na andiko lake, na mkumbuke kila mtu ana mapungufu yake ktk dunia hii.
Watanzania tusiwe watu wa negativity tu daily.
Utakuwa umekulia katika familia ya kitajiri na Mungu kakubariki muonekano!!!pesa na muonekano mzuri huondoa chuki n vice versa!!!
 
out of 40 million people,kwani nini tupeleke hilo bwabwa???kwani watu wamekosekana?
 
Mimi siyo hater!halafu katu siwezi kumkandia mtu bila sababu!dogo is doing poa na kwangu si threat!anazungumziwa hapa kwasababu ya kipaji!jiulize kabla ya TPF alikuwa anajulikana?nani alimpeleka TPF?katika movie industry ana mda gani?nyimbo zake zinafanyaje?halafu angalia vijana wangapi wa rika lake TZ hawana inshu mtaani!...wengi wanamchukia cuz ya kujipenda na wanawake kuwaweka karibu n nutin else!

wewe nawe umezidi!!! kila akitajwa huyu hemedi lazima utoke huko chimboni....kuna siasa,michezo mapenzi ya kuchangia sio hilo bwabwa tu au wewe ni basha wake???????
 
Tanzania ukiwa na sura nyeupe au shombe or 0.5 flani hufi njaa.
Hongera Hemedi, you have good looking, but tatizo ni tabia na matendo yako.
 
Kwa nini wasipeleke underground??hemed c alishaenda project fame? Mbona vijana wengine wa kitanzania wananyimwa nafasi?? Thats not fair,au k'babu ni point 5?
 
hizi habari mnazitoaga wapi bandugu,hata auditions hazijaanza watu wameshaanza,hii inatufanya tuamini kuwa kila shindano bongo watu hupangwa.
 
wewe nawe umezidi!!! kila akitajwa huyu hemedi lazima utoke huko chimboni....kuna siasa,michezo mapenzi ya kuchangia sio hilo bwabwa tu au wewe ni basha wake???????

Sasa kwa nini asijitokeze wakati mnamtaja? Hemedi aka PHD aka Muuza Sura aka (waziri mkuu wa UK).
 
Ningependa nijue uraia wako Yo Yo!
 
Huyo sharobaro mwenye maringo ndio mnataka atuwakilishe? Kweli Tumekwisha!
 
Back
Top Bottom