N ndembezi Member Joined Jun 8, 2012 Posts 15 Reaction score 8 Jun 10, 2012 #1 nimehisi nimekosa mawazo mazuri na yenye busara! hivyo nimetambua mchango wenu wa kuielimisha jamii. ninabisha hodi katika safu hii naomba kupokelewa.
nimehisi nimekosa mawazo mazuri na yenye busara! hivyo nimetambua mchango wenu wa kuielimisha jamii. ninabisha hodi katika safu hii naomba kupokelewa.
D DOMA JF-Expert Member Joined Mar 17, 2011 Posts 944 Reaction score 367 Jun 10, 2012 #2 Karibu mkuu tupooo hata kama utakuwa gamba
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,401 Reaction score 3,028 Jun 10, 2012 #3 Karibu sana jamvini.
BABU CHONDO JF-Expert Member Joined Jun 6, 2011 Posts 855 Reaction score 139 Jun 10, 2012 #4 Haya njoo. Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Jun 11, 2012 #5 salaam!!!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,889 Reaction score 13,879 Jun 11, 2012 #6 Karibu sana JF.
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,603 Reaction score 76,626 Jun 13, 2012 #7 Wahi ndani.
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 22, 2012 #8 umeshapokelewa, karibu sana,