Hellow

QueenQueen

Member
Oct 6, 2011
26
17
Nimefurahi sana leo kuwa member wa JF,kwa miaka kadhaa nimekua nikipita tu kama Guest.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
35,273
35,312
karibu sana, sana kwenye jukwa la wataalam, wasomi waliobobea, japo na mimi mamndenyi nimejichanganya humu humu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom