Hello, Great Thinkers!

Joined
Aug 12, 2011
Messages
5
Points
20
Joined Aug 12, 2011
5 20
This is a very junior member of the forrum, Loking forward with great hope to becoming cinior in some days to come. I here in therefore extending my sincere welcome to all those who would wish to join my efforts.
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Mhhh kingletha kigumu
Ila nimeambulia tuu neno welcome
So u r warmly welcome brother and please adhere to the rules and reguilations of JF to make your life easy herein.
 

First Born

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
5,320
Points
1,250

First Born

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
5,320 1,250
This is a very junior member of the forrum, Loking forward with great hope to becoming cinior in some days to come. I here in therefore extending my sincere welcome to all those who would wish to join my efforts.
kengeletha yako umeisomea chuo gani dr? Karibu lakini, ninakushauri uwe unatoa michango yako kwa kithwahili bothi, nimekushauri... Usichukie.
 

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
419
Points
225

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
419 225
<font size="3">sijaelewa hata kidogo hbu nimwite kijana wangu anasoma international anielezee</font> <font size="3">kwa lugha ya taifa</font>
<br />
<br />
amesema yeye ni junior na angependa baadae aje kuwa senior. Cjui amesikia ukiwa senior hapa jf mshahara unapanda huko kazini kwake! Au labda baadae anataka kuwa ceo wa jf!....natania tu jamani. Dr. Karibu sana. Hii ndo jf na mara jingine vijana wa hapa wana utani kidogo. So try to bare with......!
 

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
538
Points
250

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
538 250
amesema yeye ni junior na angependa baadae aje kuwa senior. Cjui amesikia ukiwa senior hapa jf mshahara unapanda huko kazini kwake! Au labda baadae anataka kuwa ceo wa jf!....natania tu jamani. Dr. Karibu sana. Hii ndo jf na mara jingine vijana wa hapa wana utani kidogo. So try to bare with......!
......................tanganyika1,na wewe pia welcome jf......................duh,karibo ndani ya karibu katika ukaribisho,...................tanganyika1 si mwenzetu.........
 

Forum statistics

Threads 1,357,832
Members 519,107
Posts 33,153,994
Top