PreGE2025 Heche na wasaidizi wake waachiwa na polisi

PreGE2025 Heche na wasaidizi wake waachiwa na polisi

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Wakuu,

Polisi na serikali ni wakati mwingine tena wa kujitia aibu🤦‍♀️🤦‍♀️🤦‍♀️

=====

Kupitia ukurasa wake wa X John Heche ameandika haya:

Usiku huu Mimi na wasaidizi wangu, tumeachiwa na polisi baada ya kututeka na kutushikilia kinyume cha utaratibu kwa mda mrefu.

Hakuna kiwango cha udhalilishaji, vitisho wala mauji kinachoweza kuzuia kiu yetu ya kutafuta mabadiliko.

Tutaipigania demokrasia kwa gharama yoyote.

Nitaeleza kilichotokea leo, katika hatua za baadae.

Asanteni Watanzania.


Pia soma:

Hao mambwa wamshukuru huyu mama, ingekuwa mwanaume hao wasingeongea hayo maneno, akatafute mabadiliko nyumbani kwake. Natamani wanaume km M7 na Kagame sipendi wapumbavu wasiotii mamlaka. Ht hivyo hayo mabadiliko labda watayapata kaburini. Km ni mabadiliko ya maendeleo Rais wetu ameyafanya mengi sana. Hao vibaraka wavuta bangi wateketezwe
 
Hakuna Jeshi la Polisi dhaifu kama hili la sasa tangu utaratibu wa Polisi uanzishwe Nchini Tanzania
Watu hawakuangalia historia ya mzee Wambura kabla kumpa hiyo kazi kubwa kuliko,hebu tafuta historia yake kila alikopita.Yule mkerewe mtamuona cha mtoto walah tena!!
 
Kwani mulliro na Chalamila hawaw
ezi kushtakiwa

Vijana amkeni kuna haja ya mapambano.
Hao askari si wanakaa huko mtaani?
Tutalipiza.
 
Nafsi inaniambia kabla ya uchaguzi kuna parapanda italia Mungu akijichukulia mgombea wa chama tawala, na mpira utawekwa kati tuanze upya
 
Kwani mulliro na Chalamila hawaw
ezi kushtakiwa wao kwa maji a yao au na vyeo vyao? Waandishi wa habari saidieni mawakili tuanze na mulliro na chalamila

Vijana amkeni kuna haja ya mapambano.
Hao askari si wanakaa huko mtaani?
Tutalipiza.
 
Maskini ya Mungu huyuu mama wanamdanganya. Kikulacho kinguoni mwaka.
Mzee Ruksa aliwahi kumuasa kuwa adui yako siyo wapinzani bali ni wavaa mashati ya kijani wenzako, naona amepuuza maneno ya mzee na kuamua kuwasulubu wapinzani huku wa kijani wenzake wanaomshauri wakichekea chooni jinsi anavyouvaa mkenge.
 
Na yeye Samia wala asisikie au kuona chochote na kukitolea kauli.
Si maajabu hayo mkuu 'Muhimbu'?

Kama ni kweli unayoeleza wewe, huyu Rais atakuwa ni wa kipekee sana!
Mkuu Kalamu nimejaribu kuelezea hisia zangu zaidi kulingana na jinsi ninavyouona uongozi wa Samia tangu awali.

Naamini utakubaliana na mimi miaka miwili ya mwanzo ya awamu hii Samia aliliongoza hili taifa vizuri sana karibu kwenye kila nyanja mpaka ikazaliwa ile kauli maarufu ya "mama anaupiga mwingi"

Alijitahidi kuzika siasa za uadui zilizokuwa zimekomaa enzi za mtangulizi wake na kuleta tumaini jipya kwamba kumbe inawezekana kuwa na demokrasia imara.

Mambo yalianza kuharibika siku tulipoambiwa kuwa Mbowe ni gaidi, jambo ambalo naamini ni machawa/mafisadi ndio waliomshauri.

Na kwa bahati mbaya sana approach hii ya kudeal na wapinzani imekuwa na muendelezo ambao ni mbaya zaidi.

Binafsi siamini kama Samia yeye mwenyewe anaweza kufanya undava huu tunaouona bila ushirikiano wa kimawazo kutoka kwa washauri wake ambao ndio hao hao mafisadi wanaonufaika na utawala wake, na kwa bahati mbaya sana mafisadi hao ndio Samia anawategemea sana kumlinda kwenye hicho kiti chake, hivyo inakuwa ni ngumu sana yeye kukemea yanayoendelea kufanywa na vyombo vya dola.
 
Back
Top Bottom