MAPITO Mwanza
JF-Expert Member
- Aug 21, 2018
- 5,944
- 8,713
Acha kukata viuno mwanangu kwenye post zetu HATUTAKI maujinga ya lumumba sisiaende akafanye nini kwa mfano mahakamani?![]()
Acha kukata viuno mwanangu kwenye post zetu HATUTAKI maujinga ya lumumba sisiaende akafanye nini kwa mfano mahakamani?![]()
😂Hivi mlitaka Heche aseme nini? Unaweza kuta hata hajamuuliza. Heche anamuheshimu sana Mbowe ndio maana alimfuata nyumbani kwake kuongea nae. Kwa sababu hiyo hiyo Heche hawezi kumsemea Mbowe kama hajatumwa. Ni jibu la kiungwana na mtu anayetaka kujua sababu amuulize Mbowe.
Amandla...
Kwa akili ya kawaida, Mbowe aliyekuwa mwenyekiti ambaye aliifikisha CHADEMA hapo kilipo, akashushiwa heshima kwa kejeli na bado zinaendelea, lazima akae na wanachama kwa akili.Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA, John Heche, amesema tayari amekutana na aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, tangu uchaguzi ulipomalizika na kufanya naye mazungumzo marefu nyumbani kwake.
Hata hivyo, Heche amesema hawezi kujibu kwa niaba ya Mbowe kuhusu sababu za kutofika mahakamani katika kesi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, akisisitiza kuwa Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa.
“Kwanini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA, John Heche, amesema tayari amekutana na aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, tangu uchaguzi ulipomalizika na kufanya naye mazungumzo marefu nyumbani kwake.
Hata hivyo, Heche amesema hawezi kujibu kwa niaba ya Mbowe kuhusu sababu za kutofika mahakamani katika kesi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, akisisitiza kuwa Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa.
“Kwanini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.
Nilijua hautaweza kujizuia kuniambia kuwa ulijua siwezi kukosekana humu.😂
Nilijua tu huwezi Kukosekana kwenye hii mada……
sasa si muwe mnaposti nonsense zenu chumbani kwenu na sio jukwaani JF gentleman, na itapendeza zaidi?🐒Acha kukata viuno mwanangu kwenye post zetu HATUTAKI maujinga ya lumumba sisi
Kitendo cha Mbowe kutokwenda Mahakamani kinavunja kifungu kipi cha Katiba ya Chadema?Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA, John Heche, amesema tayari amekutana na aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, tangu uchaguzi ulipomalizika na kufanya naye mazungumzo marefu nyumbani kwake.
Hata hivyo, Heche amesema hawezi kujibu kwa niaba ya Mbowe kuhusu sababu za kutofika mahakamani katika kesi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, akisisitiza kuwa Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa.
“Kwanini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.
Mtu yeyote aliye serious na maisha anatakiwa kuwa na akili kama za Freeman Mbowe.Mbowe alifanya CHADEMA GULIO LAKE,KUCHUKUA FEDHA CCM NA KUJIFANYA ANAIKOMBOA NCHI
Ninachosema uskate viuno Sasa wakati unajibu hojasasa si muwe mnaposti nonsense zenu chumbani kwenu na sio jukwaani JF gentleman, na itapendeza zaidi?🐒