Heche hapa umekosea, uombe msamaha

Heche hapa umekosea, uombe msamaha

Malaria 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2023
Posts
9,738
Reaction score
15,158
Jana ktk hotuba yake ya kuwaombeleza October 29 alitoa mfano wa mateso waliopata Isreal kutoka kwa wazunguu.
Mashallah kwa bahati hakusema kwamba yametoka kwa waarabu , kasema kwa wazungu. Angalikuwa Lema ashawataja waarabu, lkn Heche kawataja wazungu
Alichokosea aliposema licha ya mateso hayo hivi sasa wamejikomboa.
Hapa ndio penye utata.
Isreal hii inayoua watoto? Inaolipua kila sehemu? Inayowaendesha wamerakani na Trump kama mtoto mdogo ndio ya kupigiwa mfano?
Heche kwa mfano huu , hapa umeteleza, uombe msamaha
 
Jana ktk hotuba yake ya kuwaombeleza October 29 alitoa mfano wa mateso waliopata Isreal kutoka kwa wazunguu.
Mashallah kwa bahati hakusema kwamba yametoka kwa waarabu , kasema kwa wazungu. Angalikuwa Lema ashawataja waarabu, lkn Heche kawataja wazungu
Alichokosea aliposema licha ya mateso hayo hivi sasa wamejikomboa.
Hapa ndio penye utata.
Isreal hii inayoua watoto? Inaolipua kila sehemu? Inayowaendesha wamerakani na Trump kama mtoto mdogo ndio ya kupigiwa mfano?
Heche kwa mfano huu , hapa umeteleza, uombe msamaha
Na vipi hamas ambayo kila uchwao inarusha makombora israel plus hezbullah na houth

Nchi yako ishambuliwe alafu ukae kimya mbona itakuwa ni kituko
 
Heche hajakosea sana!
Kwa historia Israel imepitia mateso na mauaji ya kutisha kabla ya kuunda Taifa lao 1948! Na mpaka leo Israel imetishiwa mara nyingi kufutwa juu ya ramani ya dunia.
Inachofanya kwa Wapalestina na Waarabu ni kuhakikisha hawana ajenda ya pamoja kuifuta Israel.
 
Jana ktk hotuba yake ya kuwaombeleza October 29 alitoa mfano wa mateso waliopata Isreal kutoka kwa wazunguu.
Mashallah kwa bahati hakusema kwamba yametoka kwa waarabu , kasema kwa wazungu. Angalikuwa Lema ashawataja waarabu, lkn Heche kawataja wazungu
Alichokosea aliposema licha ya mateso hayo hivi sasa wamejikomboa.
Hapa ndio penye utata.
Isreal hii inayoua watoto? Inaolipua kila sehemu? Inayowaendesha wamerakani na Trump kama mtoto mdogo ndio ya kupigiwa mfano?
Heche kwa mfano huu , hapa umeteleza, uombe msamaha
FB_IMG_1700579192159~2.jpg
 
Jana ktk hotuba yake ya kuwaombeleza October 29 alitoa mfano wa mateso waliopata Isreal kutoka kwa wazunguu.
Mashallah kwa bahati hakusema kwamba yametoka kwa waarabu , kasema kwa wazungu. Angalikuwa Lema ashawataja waarabu, lkn Heche kawataja wazungu
Alichokosea aliposema licha ya mateso hayo hivi sasa wamejikomboa.
Hapa ndio penye utata.
Isreal hii inayoua watoto? Inaolipua kila sehemu? Inayowaendesha wamerakani na Trump kama mtoto mdogo ndio ya kupigiwa mfano?
Heche kwa mfano huu , hapa umeteleza, uombe msamaha
Acha udini.
 
Jana ktk hotuba yake ya kuwaombeleza October 29 alitoa mfano wa mateso waliopata Isreal kutoka kwa wazunguu.
Mashallah kwa bahati hakusema kwamba yametoka kwa waarabu , kasema kwa wazungu. Angalikuwa Lema ashawataja waarabu, lkn Heche kawataja wazungu
Alichokosea aliposema licha ya mateso hayo hivi sasa wamejikomboa.
Hapa ndio penye utata.
Isreal hii inayoua watoto? Inaolipua kila sehemu? Inayowaendesha wamerakani na Trump kama mtoto mdogo ndio ya kupigiwa mfano?
Heche kwa mfano huu , hapa umeteleza, uombe msamaha
Ccm hawajawèza ķuomba msamaha watanganyika,hHeche labda aombe mɓu msamaĥa!
 
Jana ktk hotuba yake ya kuwaombeleza October 29 alitoa mfano wa mateso waliopata Isreal kutoka kwa wazunguu.
Mashallah kwa bahati hakusema kwamba yametoka kwa waarabu , kasema kwa wazungu. Angalikuwa Lema ashawataja waarabu, lkn Heche kawataja wazungu
Alichokosea aliposema licha ya mateso hayo hivi sasa wamejikomboa.
Hapa ndio penye utata.
Isreal hii inayoua watoto? Inaolipua kila sehemu? Inayowaendesha wamerakani na Trump kama mtoto mdogo ndio ya kupigiwa mfano?
Heche kwa mfano huu , hapa umeteleza, uombe msamaha
Wajerumani wa Hitler walikuwa Waarabu?
 
Back
Top Bottom