Hebu naombeni mnipe maoni yenu juu ya hili

Hebu naombeni mnipe maoni yenu juu ya hili

Hiyo aya ya kwanza sikushauri. Unachotakiwa kujua mapenzi huja na kupotea. Mlipendana kipindi kile akakuzingua muache aende mazima hata baada ya kujirudisha wewe usihangaike nae. Kama ni funzo naamini kashalipata huko alipokwenda ndio mana alirudi. Achana nae.
[emoji17][emoji17][emoji17]
 
Kuna Binamu yangu alikuwa na binti kipindi hicho binti alikuwa mzuri sana. Akamuacha ile ya ghafla akaanza kutoka na muarabu koko fulani hivi, hadi akasilimu akawa anajifanya muislam.

Jamaa akamchezea chezea sana akamfuga miaka kadhaaa akatemana nae, demu akarudi mjini akawa anaendelea na maisha ya mjini haya ya kudanga hata haeleweki.

Akawa anafanya fanya biashara. Akapata mwanaume akamchukua aishi nae. Jamaa wakaanza tafuta mtoto walitafuta kwa shida sana. Kuna kipindi alibeba ujauzito hadi muda wa kujifungua unafika demu mambo hayasomeki, mtoto alifia tumboni na hakuwa ameumbika vema. Aliendelea lakini hakukuwa na mafanikio. Wakashindwana na mwamba akapiga chini, akaenda kwa mshikaji mwingine yale yale.

Demu alienda kanisani nasikia akaambiwa kuna mwanaume ulishawahi kuwa nae ulimuacha katika hali ya huzuni sana ndie amefunga uzao wako. Demu akaenda kwa waganga hola akijua mambo ya ushirikina, akarudi kanisani mchungaji akamwambia mtafute jamaa kwanza tuzungumze nae. Kuja kumtafuta yule ndugu yangu akachomoa kuonana nae akasema kwanza asimtafute kwa mambo ya kipuuzi.

Yule dada alitafuta ndugu wamuombee msamaha, sasa wakimcheki huyu binamu anawashangaa kuwa ni lini alishamfanya chochote ni yeye ndie aliondoka tena kwa dharau sasa leo anarudi anamletea hizo drama ni za nini kwan ni wapi alimwambia yeye hatazaa.

Binti alitia huruma sana yule. Mwisho jamaa akawa sasa anashangaa tu sasa unataka nifanyaje. Alisota sana yule dada hadi sasa yupo yupo tu anasali kwa mwamposa siku hizi na yupo na 39 kama sio 40. Amevurugwa plus anakisukari.

Huyu binamu yangu huwa anasema "malipo ni hapa hapa duniani" unamuacha mtu anaumia anasota nusu ya kuchanganyikiwa kwaajiri yako then unataka maisha yaendelee tu as if wewe ni last born wa MUNGU.
Duh! Sio poa kabisa.
 
She wants to see kama ume move on au bado. Nothing more. Ukimsamehe atajua huna ujanja. Ukimpotezea anajifanya anaumia yaani unakuwa rebound. Mchane, Kisha mpotezee kwakuwa una maisha mengine ya mahusiano. Huna haja ya kuendeleza kitu ambacho unajua wazi hakina manufaa. Shida hapo ni kuwekana wazi siyo kufichana au kukaa kimya, maana kimya kinatafsirika tofauti na watu tofauti tofauti. Just communicate and be precise kuwa una mahusiano mengine.
Okay
 
Block haita tosha na ingekuwa kama lengo ni kumblock ningeshamblock kitambo sana. Ninachotaka ajifunze lesson kutokana na tabia zake na ninataka ajue kabisa kimetokea au nimemtamkia kauli fulani sababu ya namna niliyojisikia na sitaki ajitetee au kuniomba msamaha maana sitaweza msamehe na sina huo msamaha hata afanyaje.
Una uhakika ataumia kama unavyotaka aumie?..why usimpotezee Tu kiaina...akipiga simu hupokei...mkiweka appointment huendi.....
 
Iyo kwani ata inakuaga na ugumu bhasi yani akianza ropoka tu uongo wake... aaa maneno yanakujaga auto yaaani kwa hasira ulizonazo nazani unamaneno buku apo kifuani unayotaka mwambia.
Na nikuambie kitu tu kwa maneno hayo uliyonayo kifuani tu ukimwambia yaani kwake ni mwiba utakao mchoma ambao hatokaa asahau maumivu yake kamwe.We sikiliza tu upuuzi wake atakao uongea afu uone maneno yatakavyo tiririka
Naona kumsikiliza ni sehemu ya kitu anachotarajia sitaki kumpa hiyo advantage. Anajua kuwa nitalalamika hilo pia sitaki litokee. Ninachotaka ni kumpa makavu kisha kumalizana nae au kuwe na tukio ambalo litaumuuma hadi aseme why umefanya hivi kisha nimwambie ulifanya moja mbili tatu na ndio sababu nimetaka ujiskie hivyo.
 
Sina cha kukushauri maana najua ni uamuzi gani utaenda kuchukua. Ungekua huna mpango nae wala husingepoteza muda kuandika gazeti hapa. Nenda kamsamehe na kumrudia utakuja kulialia tena hapa jukwaani.
 
Watu mnayaweza mahusiano! Hivi nguvu ya kukaa kuanza kufikiria huyu alifanya nini akaondoka, amerud tena anataka nini, mnapata wapi ujasiri wa kukaa kuyawaza hayo?

Au mimi nimeshakuwa sugu which is equal to umalaya!

Enewei, kwani wewe medula imekupa majibu gani
 
Mkuu kuna husiano nimeamua kuachana nalo baada ya kuona nitakuja ua toto la mtu, napiga sana mpaka nafukuza usiku wa manane linarud linacoffense tunaishi ishi linazingua tena sasa nimeona kwanini niue niende jela[emoji706]
Vijana msigandaneee.
Bora hata huyo umepiga ukikumbuka namna umepiga unapata nafuu kuwa ulishamuadabisha. Mimi huyu nimekaa nae vizuri alipoanza visa vyake ni katika mazingira yake ya kutokuwa karibu halafu anajirudisha kwa style hiyo ya kunichombeza.

Nikimtazama namna ya kumpiga sioni ingawa natamani ila sina mkono wa kupiga kiukweli.
 
Acha kabsa mzee mimi nimepitia , ila nina visa vyangu hivoo nitaleta hawa ma she awe mlokole au sjui nan , usiweke akili yako kwake, kuwa mkatili tu. UKIPATA NAFASI YA KUMUUMIZA UMIZA TU, Nilijifanya kumrudisha ila we nilicho kipata nilijutaaa.
 
Duh! Sio poa kabisa.
Nikimuona yule demu alivyo sasa huwa naamini yale maneno ya kisasi ni cha MUNGU, akianza kumuadabisha aliyekufanyia makusudi hadi utatamani kuingilia ila ndio haitawekezekana hadi mwisho wake.

Yule dada kwa pale alipo sasa aisee, hana mtoto umri umeenda na anakisukari, kwasasa anaishi kwao wazazi wao wameshafariki nyumba walipangisha yote alikuwa anasimamia mdogo wake ila kwasasa wamechukua chumba kimoja ndicho anaishi.
 
Sina cha kukushauri maana najua ni uamuzi gani utaenda kuchukua. Ungekua huna mpango nae wala husingepoteza muda kuandika gazeti hapa. Nenda kamsamehe na kumrudia utakuja kulialia tena hapa jukwaani.
Sina mpango wa kusameheana na zaidi kurudiana nae.
 
Watu mnayaweza mahusiano! Hivi nguvu ya kukaa kuanza kufikiria huyu alifanya nini akaondoka, amerud tena anataka nini, mnapata wapi ujasiri wa kukaa kuyawaza hayo?

Au mimi nimeshakuwa sugu which is equal to umalaya!

Enewei, kwani wewe medula imekupa majibu gani
Mtu anaporejea haimaanishi kuwa umemuwaza bali ni amekuja unatafakari sasa kilichomrejesha.
 
Bora hata huyo umepiga ukikumbuka namna umepiga unapata nafuu kuwa ulishamuadabisha. Mimi huyu nimekaa nae vizuri alipoanza visa vyake ni katika mazingira yake ya kutokuwa karibu halafu anajirudisha kwa style hiyo ya kunichombeza.

Nikimtazama namna ya kumpiga sioni ingawa natamani ila sina mkono wa kupiga kiukweli.
Kaza tu mkuu mpotezee
 
Naona kumsikiliza ni sehemu ya kitu anachotarajia sitaki kumpa hiyo advantage. Anajua kuwa nitalalamika hilo pia sitaki litokee. Ninachotaka ni kumpa makavu kisha kumalizana nae au kuwe na tukio ambalo litaumuuma hadi aseme why umefanya hivi kisha nimwambie ulifanya moja mbili tatu na ndio sababu nimetaka ujiskie hivyo.
Apo mkuu jukumu nakuachia wewe sasa
 
Back
Top Bottom